Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประคอมให้หน่อยครับ เล่นเกมหนักๆแบบลื่นหัวแตกเลยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันๆ

Comment

Originally posted by suriya.klinbua View Post
      แรม 8 กิก ครับ โปรดสังเกต
      ง่ะ 640MB นี้ G92 ป่ะครับ หรือ G80

Comment

Originally posted by sitpaku View Post
        ใส่แรม 8g มันจะเห็นเท่าไรหรอครับ
        ใส่แรม 8 กิก ใช้จริงๆ ก็ไม่เกิน 2-3 กิก หรอกครับ ขนาด เกมส์โหดๆ อย่าง ไครซิส มีแรม 2 กิก ยังไม่มีกระตุกเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ใส่แรม 8 กิก ใช้จริงๆ ก็ไม่เกิน 2-3 กิก หรอกครับ ขนาด เกมส์โหดๆ อย่าง ไครซิส มีแรม 2 กิก ยังไม่มีกระตุกเลยครับ
          แล้ว 8800 gt sli กับ 8800 gtx ไหนดีกว่าครับ

Comment

ผมชอบ ตัวเดียวมากกว่า SLI ครับ ถ้าผมจะ เอา 8800GT SLI ผมไปซื้อ 3870x2 แรงกว่าเป็นทุ่งครับ ไม่รกเคชด้วยตัวเดียว เองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ผมชอบ ตัวเดียวมากกว่า SLI ครับ ถ้าผมจะ เอา 8800GT SLI ผมไปซื้อ 3870x2 แรงกว่าเป็นทุ่งครับ ไม่รกเคชด้วยตัวเดียว เองครับ
              แล้ว 8800 gtx ล่ะครับคุ้มไหม

Comment

ถ้าชอบ nv ก็ ตัวนี้แหละครับ

Comment

ถ้าชอบ nv ก็ ตัวนี้แหละครับ
                  งั้นผมเลือก 8800 gtx ครับ

Comment

Working...
                  X