Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในนี้มัใครเล่น cm08 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในนี้มัใครเล่น cm08 บ้างครับ

อยากทราบว่า mancity มีทักษินเป็นประธานหรือยัง ใครรุ้ช่วยบอกด้วย ถ้าใช่จะได้เอามาเล่นให้ตกชั้นจนมันหลุดออกนอกลีกไปเลย เหอ เหอ
    Last edited by elephanter; 12 Mar 2008, 23:48:49.

รู้สึกว่ามีแล้วนะ

Comment

ขอคู่มือการเล่นได้ไหมครับ ขอร้อง..................

Comment

ไม่เห็นต้องใช้เลยครับ ผมเล่นภาค06อยู่ เล่นไปจนถึงปี2021แล้ว ได้แชมป์อย่างน้อยๆ2ถ้วยต่อปี เลยเริ่มเบื่อแล้ว

Comment

Originally posted by elephanter View Post
          ไม่เห็นต้องใช้เลยครับ ผมเล่นภาค06อยู่ เล่นไปจนถึงปี2021แล้ว ได้แชมป์อย่างน้อยๆ2ถ้วยต่อปี เลยเริ่มเบื่อแล้ว
          เบื่อช้าไปป่ะ ผมเล่นเกมพรรค์นี้ 5-6 ฤดูกาลก็เบื่อละ
          มันเริ่มมั่วน่ะ โรนัลดินโญ่อยู่วีแกน สเปอร์สตกชั้น ไรงี้

Comment

5555555555555555555555+

Comment

Working...
            X