Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ Painkiller Overdose ไม่ผ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ Painkiller Overdose ไม่ผ่านครับ

ถึงด่านที่อยู่ในรูปแล้วครับแต่ไปไหนต่อไม่ได้ครับ ใครที่ผ่านแล้วรบกวนหน่อยครับ
    Attached Files

ขอดันหน่อยนะครับ

Comment

เข้าไปดูในyoutubeดิ ใส่ชื่อเกมส์และด่านเข้าไปด้วย แค่นี้เองไม่ยาก

Comment

สงสัยมานาน่ะครับ เกมนี้ถามจริงๆ สนุกไหม แลวก็หลอนไหม ผมมะค่อยชอบแนวหลอนๆน่ะ - -

Comment

เดินไปให้สุดไม้เดี๋ยวอุโมงค์เวลาจะดึงให้เราข้ามไปอีกฝั่งไม่ต้องกลัวว่าจะตกลงไปลองดุครับ....มีภารกิจให้ทําข้างหน้าอีกเพียบเล่นแบบเพลินๆๆไม่ต้องคิดอะไรมาก....หุๆๆๆ

Comment

Working...
          X