Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยหน่อยคับเรื่องความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยหน่อยคับเรื่องความร้อน

รบกวนช่วยหน่อยคับเรื่องความร้อน

คือว่าผมใช้ am2 5000+ b/e 65nm ซิ้ง cooler master แต่เวลา ปกติความร้อนประมาณ 45-50 องศา เวลาคล็อกไปนิดนึงขึ้นถึง 48-56 องศา รอบพัดลมแค่ 2300 รอบ แต่เครื่องเพื่อนผม am2 4800+ ซิ้งเดิมๆ รอบพัดลมทำไมถึง 3200 ความร้อนเย็นกว่าผมอีกบางที

จึงถามพี่ๆๆทุกคนหน่อยนะคับว่า เราสามารถเร่งพัดลมได้ไหม เร่งตรงไหน ขอบพระคุณคับ
    Attached Files
Working...
X