Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า windows มาหน้า desktop เปลี่ยนเป็น 16 bit เองเฉย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า windows มาหน้า desktop เปลี่ยนเป็น 16 bit เองเฉย

คือเข้าวินโด้มาปุ๊บ desktop มันเปลี่ยนจาก 32bit เป็น 16bit ทุกรอบเลย แบบมันจะเปลี่ยนทุกครั้งที่ restart ลองดูใน msconfig ก็ไม่มีโปรแกมไรแปลกปลอมรันอยู่ งงมั่กๆ ใครเคยเป็นช่วยทีนะครับ

ไดร์เวอร์การ์กจอหรือป่าวหว่าลองลบลงใหม่อีกรอบดูเน้อ

Comment

มานขึ้นแบบในรูปอ่ะ...

Comment

ลองคลิกขวาที่ว่างหน้าจอแล้วเลือก Properties >> Settings แล้วจับภาพหน้านี้มาให้ดูหน่อยนะ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยเหรอ

Comment

ใช้ labtop พวกมี brand รึเปล่าครับ เพราะถ้าใช่ พวกนี้มันจะมีโปรแกรมของทางเค้ามาให้ พวกประหยัดพลังงานไรพวกนี้ แล้วมันจะปรับให้อัตโนมัติตามสภาพครับ เช่นประหยัดพลังงานถ้าไม่เสียบปลั๊ก(ใช้แบ็ต)ไรพวกนี้ ต้องไปปรับเอาครับ

Comment

Vermillion ตอบได้สุดยอดมากครับ ก็ว่าอยู่เป็นที่อะไร ขอบคุณมากๆนะครับ ^^

Comment

Working...
              X