Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ8800gtเล่นเกมแล้วมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ8800gtเล่นเกมแล้วมีปัญหาครับ

เล่นเกมcompany of heroภาคใหม่ เล่นไปสักแปปอยู่ดีดีจอดำ ไปเลยครับแต่ลูกษรยังขยับได้อยู่และไม่ค้าง ลองโหลดDriver 169.44ก้อไม่หายครับช่วยทีครับ

ลองใช้ 169.09

Comment

Originally posted by Jakreeza View Post
      เล่นเกมcompany of heroภาคใหม่ เล่นไปสักแปปอยู่ดีดีจอดำ ไปเลยครับแต่ลูกษรยังขยับได้อยู่และไม่ค้าง ลองโหลดDriver 169.44ก้อไม่หายครับช่วยทีครับ
      ผมก็เคยเป็นครับ ผมค่อนข้างมั่นใจเคสของคุณต้องเคลมกาดจอใหม่ ไม่ก็เปลี่ยนซิงค์ดูครับ มันน่าจะเกิดจากความร้อนที่สะสมในกาดจอ ผมเคลมไป 2 ตัวแล้ว ตัวที่สามเปลี่ยนยี่ก้อเลยหาย driver ส่วนน้อยครับ

Comment

แปลกแหะเกมอื่นไม่เป็น

Comment

ดัน

Comment

8800GT DV 169.09 ครับ แหล่ม

Comment

สงใสจะตามนั้นมั้งครับนายลองบอก PSU มาทีว่าใช้ไฟกี่วัลต์แล้ววัลต์เทียมหรือแท้อ่ะบอกมาด้วยนะครับ

ปล.จะให้ดีลองบอก Spec มาให้หมดเเพ่อคนอื่นจะได้รู้ปัญหาครับ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                สงใสจะตามนั้นมั้งครับนายลองบอก PSU มาทีว่าใช้ไฟกี่วัลต์แล้ววัลต์เทียมหรือแท้อ่ะบอกมาด้วยนะครับ

ปล.จะให้ดีลองบอก Spec มาให้หมดเเพ่อคนอื่นจะได้รู้ปัญหาครับ
                ตามนั้นครับ ที่ท่าน จขกท บอกมันกว้างเกินไป

Comment

เคยวัด โวลล์ ของ Supply นะ ขณะ เล่นเกมส์ 3D หนักๆ แรงดันไฟลดเฉยเลย สงสัย มันแรงจัด

Comment

psu gigabyte odin pro 550w
                    cpu q6600
                    ram ocz 1g/800x2
                    vga8800gt xxx g92
                    watercooling 760i block dtek fuzion
                    ช่วยทีครับ

Comment

ดัน

Comment

ดันครับใครก้อได้ช่วยด้วย

Comment

ดัน

Comment

ผมก็เป็นครับของ Giga Byte 8800GT ครับ...ลองเปลี่ยน Sink มาเป็นของ Thermaltake (รุ่นที่มีพัดลมสองตัว) กลับหายแฮะ...น่ากลัวจะมาจากความสะสมของ card อ่ะครับ

Comment

Working...
                            X