Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian Li Armorsuit PC P80

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lian Li Armorsuit PC P80

ตอนไปกะซื้อ PC A71 สีดำแน่ๆคับ แต่ดันไปได้ตัวนี้มาแทน

รูปที่ลงเป็นชุดที่ 2 ปัจจุบันอุปกรณ์เปลี่ยนไปบ้างแล้ว
    ยอมรับว่าสนุกกับการใส่โน่นเพิ่มนี่เล่นจริงๆคับ เปลี่ยนพัดลมใส่เพิ่ม
    ชอบเรื่อง flow จากหน้าไปหลังคับ เหมือนเคสแรก Lian Li PC A16B
    ที่เอา ตัวนี้ก็เพราะพอเปิดบานพัดลมมา front มันเป็นแบบเดียวกับ PC A16B ชอบมากมาย

ยินดีรับคำแนะนำเพิ่มเติมครับ
    Attached Files
    Last edited by pep; 13 Mar 2008, 00:30:45.

เอามุมอื่นๆ + แปลกๆ มาให้ดูกันคับ

อาจไม่แปลก หรือธรรมดามากก็ได้
    ไม่รู้เหมือนกันลองดูละกันคับ

Comment

อยากเห็นเต็มตัวครับท่าน จัดให้หน่อยครับ

sigpic

Comment

แหล่มจิงๆเลย

Comment

โหดดี

Comment

ขอบคุณ คุณ THM มาโพสให้แล้วคับ

เราก็งงตัวเองว่าไม่เคยถ่ายเคสเต็มๆเลยนี่นา

แต่ผมแต่งเพิ่มเข้าไปอีกจากเดิมนะครับ

Comment

มองไม่ค่อยออกว่าอะไรเป็นอะไร จขกท.เติมสีฟ้ามากไป

Comment

เอาแสงธรรมดาสิครับ...อยากเห้นชัดๆ....

Comment

อยากได้.... เอาแบบเต็มๆได้ไหมครับ

Comment

เจ้าของกระทู้

ถ่าย มาดูไม่รุ้เรื่องเลยครับ ซูม เกินไปครับ ถ่าย ***งๆ หน่อย ครับ

จะได้ดูรู้เรื่อง แล้วก็ถ่ายเต็มๆๆด้วยครับ ผม อยากชม ความงาม ครับ

Comment

คร้าบเดี๋ยว ไม่น่าเกินเสาร์อาทิตย์นี้ จะเอาออกมาถ่ายรูปชัดๆครับ

ลูกค้าโทรตามจะเอารูปงานแต่งงานตั้งแต่วันจันทร์แล้ว
                      เดี๋ยวรีบทำให้เสร็จแล้วจะจัดไปให้นะครับ

ผมวางไว้ในโต๊ะตัวยาวๆ ข้างบนมี printer อยู่น่ะครับ
                      จะยื่นกล้องเข้าไปยังไม่ได้เลยอ่ะคับ

Comment

สงสัยใหญ่กว่า CMStacker ของ Coolermaster ที่ใส่ PSU 2 ตัวซะอีก !!
                        ว่าแต่ตัวนี้ซื้อร้านไหนครับ ไม่เห็นมีขายเลย
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มันจะมีอีกรุ่นคือ P60 ขนาดจะเล็กกว่าตัว p80 หน่อยหนึ่ง วันก่อนไปดูที่ pcgallery พันธ์ทิพย์ เขาบอกมีของแต่ต้องสั่งจากเซียร์อีกที

Comment

ซื้อที่ผู้นำเข้าLian Li

Hibase Zeer รังสิตคับ
                            เห็นว่าเค้ามีอีกตัวแต่ส่งไปให้นิตยสาร compter review น่ะ
                            มีรุ่นเล็กกว่านี้ด้วยแบบ mid tower คับ
                            PC gallery ที่พันทิพย์ก็รับสั่งเข้ามาให้ได้นะ
                            เหมือนกับว่าเค้าเป็นร้านเดียวกัน

Comment

อยากดูแบเต็มๆอะครับ

Comment

Working...
                              X