Announcement

Collapse
No announcement yet.

Load Assasin Creed มา ลงไม่เป็นอะ T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Load Assasin Creed มา ลงไม่เป็นอะ T-T

คือโหลดเป็นbitมาอะครับ

ลงยังไงครับ

ขอละเอียดๆ หน่อยนะครับ

ใช้โปรแกรมWinrarแตกครับ คลิ๊กขวาที่ไฟล์ไหนก็ได้ที่ลงท้ายด้วย r00ถึง r68แล้วแตกมันออกมา

Comment

ใช่ CLONE ป่าวคับ ? รุ้สึกว่า เวอชั่น CLONE จะมีปัญหาคับ แตกไฟล์ไม่ได้

Comment

เหอๆ แตกไฟล์ออกมามัน เกือบๆ 7G จะ Burn ไงล่ะครับ

ใส่DVD ก็ไม่ได้ มัน4.7G เอง

Comment

แผ่นแรกไรท์ไส่ทุกไฟล์ครับ ยกเว้นไฟล์ชื่อ data4กับdata5 แผ่นที่2ก็ใส่2ไฟล์นี้ไป
          ผมยังไม่ไรท์นะ เพราะมันของแท้มันยังไม่ออก ผมกะรอของแท้ออกมาอีกที่แล้วเล่นอีกรอบว่าเด้งไหมหรือมีปัญหาไหม

ปล.ตอนที่เราแตกออกมาตอนแรกมันจะเป็นอิมเมจ.isoไฟล์เดียว ให้เราแตกไฟล์อิมเมจออกมาอีกนะครับ

Comment

ใช้โปรแกรม DAEMON Tools เปิดไฟล์เผ่นลงไงครับ

Comment

Working...
            X