Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด ie7 CPU ผมวิ่ง80-100%ตลอดเลยนอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด ie7 CPU ผมวิ่ง80-100%ตลอดเลยนอะครับ

เปิด ie7 CPU ผมวิ่ง80-100%ตลอดเลยนอะครับ

ทำไมมันเยอะจัง หรือว่าปกติอยู่แล้วครับ
    แล้วทำไมเล่นเกมยังแค่ 50-60%เอง

AMD 4800+ 2.5G Dual-core

โดนพวกไวรัส หรือ สปายแวร์ปะครับ เล่นเกมบางเกมซัพพอร์ต 2 หัวก็วิ่งหัวละ 100% เหมือนกันน่ะครับ

Comment

ไม่ปกติครับ น่าจะลอง Scan Virus หรือ Spyware ดูนะครับ

Comment

อาจจะโดนไวรัส หรือ โปรแกรมรวน

Comment

โดนไวรัส iexplorer ครับผม

Comment

IE ช้าโคตะระ

Comment

WinsockXPFix.exe ลองดูนะ

Comment

ดัน

Comment

ใช้ จิ้งจอกไฟไมก้โอเบร่าเลยคับ ตัวปัญหาแถวไวกว่า ie บัคเยอะน่ารำคาณ

Comment

Working...
                  X