Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอบผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอบผมที

ผมอยากทราบราคา VGA AGP X1950PRO 512M GDDR3 ราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรครับเท่าไรครับ
    ขอบคุณครับ

เห็นไม่กี่วัน ร้าน jedi เอามาลง เหลือ 3xxx บาทครับ แต่ของคงหมดไปแล้วแหง่มๆ

Comment

...

Originally posted by kingmax View Post
      เห็นไม่กี่วัน ร้าน jedi เอามาลง เหลือ 3xxx บาทครับ แต่ของคงหมดไปแล้วแหง่มๆ
      ขอบคุณครับ

Comment

ผมเห็นคนอืนขาย VGA AGP X1950PRO 512M GDDR3 มือสอง 4500 แพงหรือเปล่า
        คือว่าผมอยากได้ครับ

Comment

Originally posted by sannuch View Post
          ผมเห็นคนอืนขาย VGA AGP X1950PRO 512M GDDR3 มือสอง 4500 แพงหรือเปล่า
          คือว่าผมอยากได้ครับ
          ก็โอเคครับ

Comment

Working...
          X