Announcement

Collapse
No announcement yet.

แวะมาเชคชื่อ Assassin สายบู๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม รายงานตัวด้วยคนครับ

เเรก ๆ ก้อเลือดน้อยครับเล่นไม่บู๊หนักซักเท่าไร พอ mem 3 ขึ้นไป เป็นกองทัพมา ก้อไหวครับ

พอไปเยรูซาเลมก้อยิ่งบู๊ ครับ เพราะต้องใช้สัญชาตรัสเซียครับ เบื่อมากฟังไม่ออก เลยต้องไปลงกะทหารซะ

เดินเก็บเรียงตัวเลยครับไม่รู้หลบไม
    ยิ่งเชือดคนบริสุทธ์ ยิ่งมันครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
      ชอบโหดๆแบบนี้ ต้องไปชมแรมโบ้4.......มีฉากฆ่ากันโหดๆแบบถึงใจเพียบเลย...ยิงกันแบบขาดสองท่อน ยิงหัวขาดกระจุย ฟันกันไส้ไหล..........กึ๋ย...
      RambO
      creed

Comment

หาคนใจดีไรท์แผ่นขายให้ผมที อยากเล่นครับ ซื้อแผ่นมาก็ลงไม่ได้ครับerror (เน็ตช้าไม่มีปัญญาโหลดครับ)
        ผมอยู่ฝั่งธน PM มานะครับ
        เอาแผ่นไปเปลี่ยนมาลงได้ละคับ หุหุ
        Last edited by knell; 20 Mar 2008, 19:36:28.

Comment

อิอิ ที่จริงฆ่าหมดค่าย แต่ถายได้แค่นี้ ศพมันหาย ตายไป40กว่าคน (มั้ง)

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
            อิอิ ที่จริงฆ่าหมดค่าย แต่ถายได้แค่นี้ ศพมันหาย ตายไป40กว่าคน (มั้ง)
            ค่ายนี้ผมไม่ต้องใช้ม้าน้า เดินเข้าไปเสียบคอตรงๆเลย หึหึ

Comment

ที่จริงไม่ขึ้นม้าครับ แต่พอตายหมด ขึ้นม้าถ่ายให้ดู แฮ็คแท่ๆอ่ะ

Comment

แถมๆ

เข้าเยรูซาเลมไม่ได้ เลยมาไล่ฆ่าทหารในค่ายนี้เป็นประจำ

Comment

ยังไม่เคยจับยัดหลุมแล้วเผ่าเลย - -"

เดี๋ยวผมลองทำมั่งดีกว่า หึหึ

Comment

ฮาท่าน Opticsquare อ่ะคับ mem3 เยรูซาเลม เปลี่ยนเป็นสัญชาติรัสเซีย

ภาระกงภาระกิจ ไม่ร้เรื่องเลย มั่วอย่างเดียว -*-

ป.ล.ผมติดตรง Assassins Challenger(สะกดมั่ว) ที่ว่าให้ฆ่าไอ้สองคนที่มันจะแต่งตัวแปลกๆ

ไม่รู้ว่าจะใช้ไรฆ่ามันดี แทงคอ โดนทหารไล่ ก็ไม่ผ่าน -*- หรือว่าจะใช้มีดบิน

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
                      ฮาท่าน Opticsquare อ่ะคับ mem3 เยรูซาเลม เปลี่ยนเป็นสัญชาติรัสเซีย

ภาระกงภาระกิจ ไม่ร้เรื่องเลย มั่วอย่างเดียว -*-

ป.ล.ผมติดตรง Assassins Challenger(สะกดมั่ว) ที่ว่าให้ฆ่าไอ้สองคนที่มันจะแต่งตัวแปลกๆ

ไม่รู้ว่าจะใช้ไรฆ่ามันดี แทงคอ โดนทหารไล่ ก็ไม่ผ่าน -*- หรือว่าจะใช้มีดบิน
                      ต้องฆ่าเงียบๆตอนไม่มีใครสนใจครับ มันมีจังหวะอยู่ เข้าไปแทงหลังเลย

Comment

Assasin ซี๊ดส์... ย่องไป ตุ๋ย แทงข้างหลังขี้ทะลัก โหดป่าว หรือ อยากลอง 5 5 5

Comment

เดี๋ยวกลับไปลง เย็นนี้

Comment

Working...
                          X