Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลือยคอมบ้าง หาซื้อสวิตซ์เปิดได้ที่ไหนครับ/หรือใครทำเองช่วยสอนผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลือยคอมบ้าง หาซื้อสวิตซ์เปิดได้ที่ไหนครับ/หรือใครทำเองช่วยสอนผมหน่อย

จะเปลือยมั่งอ่ะครับ ขี้เกียจใส่เคส หาซื้อสวิสซ์เปิดปิดได้ที่ไหนครับ

หรือใครทำเองต้องใช้อุปกรณ์อะไรมั่ง

ทำยังไงช่วยสอนผมหน่อยครับ

******ปล.ขอรูปคนที่เปลืองไว้นอกเคสหน่อยได้ป่วครับ จะเอามาเป็นแบบ******

บ้านหม้อเลยครับ มีทุกแบบเลย

Comment

รื้อเอาจากเคสเก่าๆก็ได้นิ ง่ายดี

Comment

ที่เซียร์มีป่าวครับ

Comment

ไม่ต้องใช้สวิตหลอก ใช้ไขควงจิ้มเอา

Comment

Originally posted by FDS View Post
            ไม่ต้องใช้สวิตหลอก ใช้ไขควงจิ้มเอา
            ตามนั้นเลยครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

จิ่มตรงไหนครับ

Comment

เอาสายที่ติดเคสมาก็ได้ครับ ง่ายดี

Comment

สวิตของมันที่อยู่ใน เมนบอดอ่ะพคับ
                  ไม่ก็มันจะมีสวิตติดอยู่กับบอด (บอดรุ่นๆใหม่ๆ)

Comment

แกะออกมาจากเคสเก่าๆจะได้แบบผมนี้ล่ะครับ
                    Last edited by destinyair; 14 Aug 2008, 22:13:13.

Comment

Originally posted by panupat31 View Post
                      จิ่มตรงไหนครับ
                      จิ้มตรง ตรงเมนบอร์ดอะงับที่เอา สาย PW จากเคสไปเสียบให้มันโดนทั้ง 2 อัน ถ้าจะปิดก็แตะไว้ 5 วิเหมือนใช้ปุ่ม

Comment

ถ้าซื้อสวิท บอกเข้าว่า เอาแบบ กดติดปล่อยดับ นะครับ คนขายจะรู้เองครับ

Comment

Originally posted by xculibur View Post
                          จิ้มตรง ตรงเมนบอร์ดอะงับที่เอา สาย PW จากเคสไปเสียบให้มันโดนทั้ง 2 อัน ถ้าจะปิดก็แตะไว้ 5 วิเหมือนใช้ปุ่ม
                          ถูกค้องคับคุณถอดจากเครสตรงไหนก้อจิ้มตรงนั้นละ

Comment

Originally posted by xculibur View Post
                            ถูกค้องคับคุณถอดจากเครสตรงไหนก้อจิ้มตรงนั้นละ เวลาเปิดแล้วกด shut down ดีกว่าไหมอิอิ

Comment

Originally posted by panupat31 View Post
                              ที่เซียร์มีป่าวครับ
                              มีคับ 15 บาท ร้านอยู่ชั้น3 ติดบันไดเลื่อนกลาง

Comment

Working...
                              X