Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอให้หน่อยครับ ระหว่าง 4 ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอให้หน่อยครับ ระหว่าง 4 ตัวนี้

SAPPHIRE HD 2600 XT 256MB GDDR3 3,450.-
    Sapphire HD3650 512MB DDR3 3,890.-
    XFX GeForce 8600GT 256MB DDR3 3,780.-
    Spark 8600GT A650 3,900.-

งบ 4000 เนี้ย เลือกตัวไหนดีครับ ตอนแรกผมสนใจ 2600XT เพราะถูกสุด แต่ได้งบเพิ่ม เลยไม่รู้ว่าตัวไหนแรงกว่ากันอ่ะคับ แนะนำที

ตามงบก็คงเป็น Spark 8600GT A650
    เป็นผมเลือกนะ

Comment

ตามด้านบน

Comment

เห็นช่างบางคนบอกว่า Spark ร้อนมาก

จริงรึเปล่าครับ

ผมก็ว่าจะหามาเล่นเกมส์ซักตัว

Comment

8600gt a650 รุนแรงกว่า HD3650 อีกเหรอคับ อ่า หึหึ ขอบคุนคับ

ปล. พิมผิด รุ่นคับ 3650 แหะๆ
          Last edited by takaruz; 13 Mar 2008, 11:46:26.

Comment

Originally posted by For Fun View Post
            เห็นช่างบางคนบอกว่า Spark ร้อนมาก

จริงรึเปล่าครับ

ผมก็ว่าจะหามาเล่นเกมส์ซักตัว
            อันนี้ไม่รู้ครับ หุหุหุ ต้องถามคนใช้ๆ รุ่นนี้นะ

Originally posted by takaruz View Post
            8600gt a650 รุนแรงกว่า HD3850 อีกเหรอคับ อ่า หึหึ ขอบคุนคับ
            HD3850 Spark - 5000 ฿ กว่าๆ นะ
            แรงสู้ HD3850 บ่ได้

Comment

ถ้ามีตัวอื่นใช้อยู่แล้ว รอ 9600gt 256m กันดีมั๊ย

Comment

A650 ผมใช้อยู่อุณหภูมิปกติ 53 พอ Full นี่ขึ้นไปประมาณ 60 ไม่แน่ใจว่าท่านอื่นที่ใช้เป็นเหมือนผมไหม

Comment

ผมใช้ Spark Xtr2 ความเร็วก็พอๆกับตัว A650 ความร้อนก็ธรรมดานะ...ไม่เกิน 65 Full

Comment

ตอนนี้ใช้ 6600gt อยู่คับ - - เกมใหม่ๆมาเริ่มไม่ไหว

Comment

Spark ไม่ร้อนเน้อ เอารุ่นที่มานทำ sink ใหม่อ่า รุ่น stock อย่าไปเอา
                      ถ้าเป็นผมเก็บตังอีก 1000 ไปเอา spark 3850 blue giant ดีก่าคับ แรงกว่ากันหายห่วง

Comment

Originally posted by noomevo8 View Post
                        Spark ไม่ร้อนเน้อ เอารุ่นที่มานทำ sink ใหม่อ่า รุ่น stock อย่าไปเอา
                        ถ้าเป็นผมเก็บตังอีก 1000 ไปเอา spark 3850 blue giant ดีก่าคับ แรงกว่ากันหายห่วง
                        วันนี้ไปเดินดูที่เซียร์ หา Spark ยากมากครับ ถ้ามีก็มีไม่กี่ตัว

ใช้ 6600TD อยู่ พอเล่นเกมส์ได้เรื่อย ๆ แต่เกมส์ออกมาใหม่ ๆ รู้สึกว่ามันจะแย่ลงไปเรื่อย ๆ ครับ

Comment

ครับผมก็ คน 1 ที่ ทนใช้ 6600GT จนมัน ลาโลกไปเมื่อ 5 วันก่อน
                          เลยได้ โอกาศ ถอยการ์ดตัวใหม่ เลยใส่ 8800 GT Zero สปาร์ก ชะเลย
                          แต่กว่าจะจัดไดร์เวอร์ เข้าที เข้าทางได้ หุหุ ...ตอนนี้ เล่นเกมได้หมดละครับ
                          CrySiS Call OF Duty 4 BF 2 เล่นได้ สนุกเลย ครับ..
                          ขอให้ สนุกกับการ์ดจอตัวใหม่ น่ะครับ -.-

Comment

Working...
                          X