Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Via Domus ใครเล่นจบแล้วมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lost Via Domus ใครเล่นจบแล้วมั้งคับ

Lost Via Domus ใครเล่นจบแล้วมั้งคับ อยากรู้ว่าด่าน ที่ลงไปในห้องใต้ดินอ่ามันผ่านไงอ่าคับ ที่มันไปเปิดคอมได้แล้ว ให้ปิดประตูแล้วเปิดไฟแสงจะเห็นแผนที่ๆประตูอ่าคับ ถ่ายรูปมา2อันแล้วแต่ไม่รู้ว่าทำไงต่ออะคับ

คลิ๊กที่ปุ่ม go advanced แล้วเอารูปลงเลยคับ อยากเล่นอยู่เหมือนกัน เห็นภาพสวยดี ชอบเรื่องนี้ด้วยเหมือนกัน แต่หงุดหงิดหมอแจ็คอ่ะ โง่ยังไงไม่รู้ สู้สกอล์ฟิลไม่ได้เลย ฮาๆ

Comment

Originally posted by qbert View Post
      คลิ๊กที่ปุ่ม go advanced แล้วเอารูปลงเลยคับ อยากเล่นอยู่เหมือนกัน เห็นภาพสวยดี ชอบเรื่องนี้ด้วยเหมือนกัน แต่หงุดหงิดหมอแจ็คอ่ะ โง่ยังไงไม่รู้ สู้สกอล์ฟิลไม่ได้เลย ฮาๆ
      แล้ว prison break จะมาทำเป็นเกมมั้ยอ่ะ

Comment

อ่า เดี๋ยวรูปเอาลงให้นะคับ วันนี้หัวตื้อๆ คิดไรไม่ค่อยออก เหอๆ เลยไม่อยากเล่นก่อน อิอิ เดี๋ยวดึกๆลงรูปให้คับ

Comment

แล้ว prison break จะมาทำเป็นเกมมั้ยอ่ะ
          อ่ะนะ อยากรู้เหมือนกัน ผมว่าprison breakดังกว่าlostนะ(ตามความรู้สึกนะ)
          อ่า เดี๋ยวรูปเอาลงให้นะคับ วันนี้หัวตื้อๆ คิดไรไม่ค่อยออก เหอๆ เลยไม่อยากเล่นก่อน อิอิ เดี๋ยวดึกๆลงรูปให้คับ
          ดีๆ อยากเห็นวิธีเล่นด้วย

Comment

เกมนี้มันไหมครับ แนวประมาณไหน แบบว่าไม่กล้าโหลดมาเล่น -*-

Comment

Originally posted by Zemos View Post
              เกมนี้มันไหมครับ แนวประมาณไหน แบบว่าไม่กล้าโหลดมาเล่น -*-
              มันก็แนวใขปริศนาบนเกาะอ่าคับ แนวใช้สมอง เพื่อทำภาระกิจให้ออกจากเกาะลึกลับอ่าคับ ออกแนวน่าๆกลัวๆหน่อยนึงคับ ภาพผมว่าสวยดีนะคับพวกหน้าตาคนอะ เริ่มแรกมันก็พระเอกหลังจากเครื่องบินตกแล้วรอดมาแล้วสมองเสื่อมอะ เราต้องหาวิธีทำให้ความจำเค้ากลับมาให้ได้ด้วยการไขปริศนาอ่า

ดูจากนี้ก่อนนะคับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=166577

http://www.khum.net/news-read/682195

Comment

Working...
              X