Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ไว้รัส msn ตัวใหม่ยังงัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ไว้รัส msn ตัวใหม่ยังงัย

ช่วยที่จ๊า
    คือผม ลองโหลดตัวแก้ไวรัส msn มา 10 กว่าตัว ยังไม่มีตัวไหน ฆ่าได้เลย อ่ะครับ ใครเคย โดน รึว่า ยังงัย ช่วยที่น่ะครับ
    Last edited by louis1975; 9 Dec 2009, 15:12:53.

อัพเดทโปรแกรมแอนติไวรัสบ่อยๆผมก็โดนแต่ช่วงหลังหายไปแล้วครับทนเอาหน่อย

Comment

คือ ผม ลง เกือบจะ ทุก ยี้ห้อแล้ว ครับ มันก็ ยังไม่หาย แล้วก็มไร้จะทำกับมันยังงัย แล้ว

Comment

อันนี้แก้ไม่หายหรอกคับมันจะส่งมาให้ตลอด เราไม่ต้องกดรับก็พอคับ ถ้ากดรับแล้วก็ ต้องลงวินโดวน์ใหม่เลยผมเคยเจอ มันที่ระบบเขาส่งมาคับ หากว่าเพื่อนออนไว้มันจะใช้ชื่อของเขาส่งมาคับ ปล่อยไว้ไม่รับเดี๋ยวมันก็หายไปเอง ไม่ใช่ไวรัส และไม่มีปัญหาอะไรแค่รำคาญ แต่หากเรารับมาแล้วเปิดนั่นแหละใช่เลยไวรัสโทจัน

Comment

ลงใหม่จิงๆๆด้วย

Comment

เพื่อนผมลงใหม่กันไปหลายคนละ -*-

Comment

อันนี้ผมเคยโดนคับ...
              แก้ยังงัยก็แก้มั่ยด้าย
              ผมเลยลงวินโดวใหม่เลยง่ายดี อิอิ
              อัพเดดไวรัสสะสมไว้เดี๋ยวตกเทรน......ของผมก็๊เยอะดี อิอ
              อะไรใหม่ๆรับไว้หมด.....เซ็งตัวเองชิหายเลยิี

Comment

โดนเหมือนกัน ทำยังไงก็ไม่หาย คงต้องลง.. ใหม่เล้วล่ะ

Comment

เวลาใครส่งอะไรมา เราจะถามกับเพื่อนก่อนเลยว่า ส่งอะไรมาให้หรือ...
                  ไวรัส msn มากันเยอะปีที่ผ่านมา ไม่ก็ต้องรอให้เขาออกตัวแก้ครับ พวกไวรัส msn เขาจะออกตัวแก้ตามมา แต่รอช้าหน่อย

Comment

ใช้ avira ตัวฟรีดูชิครับ

Comment

Working...
                    X