Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 2900GTมือ1มีที่ไหนขายบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ 2900GTมือ1มีที่ไหนขายบ้างคับ

ขอเป็นยี่ห้อพลังสีนะคับ และราคาไม่ร้อนแรง

ดันๆ อยากได้

Comment

พลังสีมี2900GTด้วยเหรอครับ ผมก็ไม่รู้แฮะ เห็นแต่Sapphire
      ผมว่าหายากแล้วนะ ลองหามือสองในเวบดูสิครับ

Comment

ไม่รู้ว่า ที่ tk com จะมีรึ ป่าว น่ะคับ

Comment

2900XT หรือป่าวครับ TK และ Jedi ลองถามดูครับ ใน pantip น่าจะยังมีนะ

Comment

เห็น Goalcomp ยังมีอยู่ครับผม ราคาเกือบๆเท่า HD3850 512 MB เลย

Comment

Working...
            X