Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องโน้ดบุ้คของ MSI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องโน้ดบุ้คของ MSI ครับ

ตอนนี้มีโน้บุ้คของ msi ออกมาเรือยๆ

อยากทราบว่ามีคนในบอร์ดซี้อมาไช้แล้วหรือยังครับ
    กำลังคิดจะซี้อโน้ดบุ้คสักเครืองเป็นเครืองแรก
    เห็นว่าราคาไม่แพงรูปร่างหน้าตาก็พอดูได้เลยสนใจ
    แต่ถามไครๆก็บอกว่าไม่น่าซี้อ ยี้ห้อไหม่ หาอะไหล่ยาก ประกัน***ย
    ผมจะกดเงินจากบัตรมาซี้องบ 20000 กลัวว่ายังผ่อนไม่หมดเครืองไปซะก่อนครับ

เลยอยากทราบความรู้สึกของคนที่ซี้อมาแล้วไช้งานประจำว่า
    โน้ดบุ้คของ msi น่าไช้ไหมครับ จอ บานพับ คีบอร์ด สีเครือง ทนทานไหม
    คุ้มราคาไหม หรือไปเลือกซี้อพวกยึ้ห้อดังๆดีกว่า
    และประกัน ห่วย จริงไหมครับ

การไช้งาน พวกออกแบบสิ่งพิมพ์
    Adobe PageMaker Adobe Photoshop Microsoft Word 3โปรแกรมนี้รันพร้อมกันตลอดเวลาที่ทำงาน

ฝากถามอีกนิด MSI Wind ราคาประมารเท่าไรครับน่าสนใจดีครับกระทัดรัดดี เป็นคนชอบโน้ดบุ้คเล็กๆครับ

ไม่แน่ใจว่าผิดหมวดไหมแต่คิดว่าถามเรือง msi น่าจะอยู่ใน msi
    ถ้าผิดย้ายไป หมวดโน้ดบุ้คก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

ไม่รองาน commart ที่จะจัด 20 - 23 เหรอครับ เผื่อได้ของแถมเยอะ ๆ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
      ไม่รองาน commart ที่จะจัด 20 - 23 เหรอครับ เผื่อได้ของแถมเยอะ ๆ
      เหอๆ...ผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ค่อยเชี่อถืออะไรก็ตามที่เขาเอามาขายในงาน commart ครับ
      เคยมีประสปการณ์แย่ๆกับของในงานแบบนี้ครับเข็ดขอร้านธรรมดาที่ใจเย็นๆลองได้นานๆ พนักงานว่างๆดีกว่าครับ ในงานcommartพนักงานจะรีบๆขายไม่ค่อยสนใจลุกค้าครับ

ขอบคุณสำหรับความหวังดีครับ

Comment

Working...
      X