Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้ คอม แบ 2 จอ ทำไงบ้างครับ <ขอสเป็คเครื่องด้วยครับ>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใช้ คอม แบ 2 จอ ทำไงบ้างครับ <ขอสเป็คเครื่องด้วยครับ>

คื่อว่า แบบว่า ผมไม่เคยใช้ pc เลยครับ ใช้แต่note book ตอนนี้ขอตังพ่อซื้อ pc ได้แล้วครับ ได้มา 25000-30000 ครับ อยากได้ PC ไว้เล่นเกมส์ครับ แต่อยากได้เป็น lcd 2 จออะครับ ช่วยจัดให้หน่อยครับ

อยากได้เป็น lcd 2 จออะครับ แค่นี้ก็ 15000 แล้ว ที่เหลืออีก 15000 มันคงไม่แรงพอซิครับ เอา จอเดียวได้ปะ เดียวจัดให้

Comment

ไม่เคยมีประสบการสวิงกิ้ง(ใช้2จอ อิอิ)ครับ
      เลยอยากรุ้ว่ามันมีประโยชน์อะไรครับ เราเล่นเกมจอที่1 จอที่2 เอาให้คนอื่นไว้ดูด้วยหรอครับ
      มันมีดีอะไรครับอยากรู้
      อยากบอนะครับว่า แค่เท่ 0_o

Comment

เคยใช้ 2 จออยู่พักนึงครับ ส่วนใหญ่จะเอาไว้ทำงานครับ มันจะได้พื้นที่ในการทำงานมากกว่าครับ แรกๆก็ปวดตา หลังๆก็มึนไปเลย...... ซื้อจอเดียวใหญ่ๆไปเลยครับ ดีกว่า

Comment

Working...
        X