Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมส์ไหนแนว Crysis มั้งที่ยิงแล้วมันเลือดสาจช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมส์ไหนแนว Crysis มั้งที่ยิงแล้วมันเลือดสาจช่วยแนะนำที

ช่วยแนะนำเกมส์แนว Crysis(คือมุมมองอ่ะ) ที่ยิงแล้วเลือดสาจอ่ะครับช่วยแนะนำทีนะครับ

ปล. Crysis ผมไม่ค่อยชอบกิน Spec เกินไปเล่นแล้วปรับภาพสวยไม่ค่อยได้ก็เลยไม่เล่นดีกว่า

Farcry ก็พอแทนได้ครับ

แต่ถ้าเลือดสาด+น่ากลัวผมแนะนำ Fear ครับ

แต่ถ้าเกมส์เก่าๆหน่อยก็ Soldier of Fortune 2 ครับ

Comment

เล่น Cod4 ยังละ

Comment

http://netsurf.ru/personal/pictures/...0000000015.jpg กำลัง โหลด ต่างก่อน เล่น ครับ แบบมัน แต่จำชื่อไม่ได้ ขอบคุณนะครับสำหรับชื่ออะ

Comment

COD4 เลือดสาจด้วยหรอครับพึ่งรุท่างั้นก็เล่น GOD4 กับ Fear ดีกว่า

ปล. Fear ก็เคยเล่นนะครับแต่เล่นแบบLow 55+คอมไม่ดีพอครับ

Comment

ถ้าตอนนี้เล่น crysis ได้กลับไปเล่น fear นี้จิ๊บๆแล้วคับ อิอิ เคยเล่นจบไปแล้ว แต่อยากจะกลับมาลองอีกสักรอบนึง คิดว่าคลาวนี้คงปรับ V high ได้ลื่นแล้วมั้งคับ อิอิ

เคยเล่นมาที่เลือดสาดสยองสุดๆเกมนี้อะแหละัคับ

Comment

COD4 ไงครับปรับสุดเลือดสาดเหมือนกันครับ ใช้ปืน ไรเฟิลยิงหัวนี้ยิงสุดยอด เลือดกระเด็นติดฝาพนังเลยน่ะ

Comment

gear of war ครับ เลือดสาดกระจาย

Comment

อีกหนึ่งคับ Frontlines - Fuel of War

Comment

สงใสต้องโหลด gear of War ก่อนเลยดีกว่าต่อมาก็ Fear ภาคล่าสุดเพราะภาค 2 เล่นจบแว้วมันงงเหมือนกับว่าเราตายอ่ะแมร่งอยู่ดีๆเครื่องบินระเบิดสะงั้นจบไม่รู้เรื่อง

Comment

Working...
                    X