Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ข่าวว่าจะมี Gears Of War 2 แล้วอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ข่าวว่าจะมี Gears Of War 2 แล้วอ่ะครับ

คือผมได้ข่าวว่าจะมี Gears Of War ภาค 2 ออกมาแล้ว(ภาคแรกกุยังไม่ได้เล่นเลยแมร่งเอย)ไม่ทราบว่าจริงเปล่าครับแล้วใครพอรู้มั้งว่าเวอร์ชั่น PC มาเมื่อไหร่เผื่อจะได้เล่นแมร่งทีเดียว 2 ภาคเลย 555+

ของ XBOX จะออกเดือนพฤศจิกา ครับ ใครเล่นเคลียร์แล้วจะรู้เลยว่าต้องมีภาค 2 แน่นอน(ฉากจบมันฟ้อง)

ของpc ไม่ยืนยันครับน่าจะถัดจากนั้นประมาณ1-2เดือน

ปล. ใครเก็บ cogtag ครบ 33 ชิ้นมั่งอ่ะ ผมเก็บได้แค่ 30 ชิ้นเอง ไปดูเฉลยใน youtube มามันมีแค่ 30 ชิ้น= ="

ผมว่าเป็นเกมส์ที่สวยและไม่กิน spec ครับสนุกจริง ๆ ตอนเอาเลื่อยหั่น กับ ใช้ธนูระเบิด โอยย คิดแล้วอยากเล่นภาคสอง*0*

Comment

การ์ดจอผม GeForce 7300Gt จะเล่นได้มั้ยครับพอดยังไมได้ซื้อการ์ดจอตัวใหม่เลยรอนายใหญ่(แม่)ซื้อให้อยุ่ครับอิอิ

Comment

จบละครับ เก็บ cogtagได้แค่ 27 เอง ถ้าครบมันจาเปนไงครับ

Comment

แล้วเวอร์ชั่น PC มันจะมีมั้ยอ่ะครับเห็นมันเขียนว่ามีแต่ XBOX360 แต่สุดที่รักเท่านั้น พูดยังงี้เหมือนมันจะไม่มีลงใน PC นะนี้ตรูไม่ยอมแน่จะเล่นแมร่งให้ได้ทั้ง 2 ภาคนี้เลยล่ะ

ปล.ไม่มี XBOX360สะด้วยจิ

Comment

กำ ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลยยยยย -*-

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
              ของ XBOX จะออกเดือนพฤศจิกา ครับ ใครเล่นเคลียร์แล้วจะรู้เลยว่าต้องมีภาค 2 แน่นอน(ฉากจบมันฟ้อง)

ของpc ไม่ยืนยันครับน่าจะถัดจากนั้นประมาณ1-2เดือน

ปล. ใครเก็บ cogtag ครบ 33 ชิ้นมั่งอ่ะ ผมเก็บได้แค่ 30 ชิ้นเอง ไปดูเฉลยใน youtube มามันมีแค่ 30 ชิ้น= ="

ผมว่าเป็นเกมส์ที่สวยและไม่กิน spec ครับสนุกจริง ๆ ตอนเอาเลื่อยหั่น กับ ใช้ธนูระเบิด โอยย คิดแล้วอยากเล่นภาคสอง*0*
              มานไม่กิน spec ยางงายคร๊าบบบบ 8800gt บางฉากมันยังมีกระตุกนิดๆเลย ภาพสวยมากๆเลย เทียบกะ Crysis ได้เลย แต่ gear of war เป็นสวยแนวเก่าๆ คลาสสิกๆ หน่อย แต่ก็อยากเล่นต่อเหมือนกันภาค 2

Comment

Ver. PC ยืนยันครับ ออกแน่นอน แต่หลังจาก X-box360 ออกครับ

^^

Comment

Working...
                X