Announcement

Collapse
No announcement yet.

chip 965 ยังน่าเล่นอยู่มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• chip 965 ยังน่าเล่นอยู่มั๊ยครับ

ระหว่าง DFI Inf 965 Dark กับ inf P 35 Blood iron ตัวไหนแจ่มกว่า น่าเล่นกว่าครับ แนะนำทีครับจับคู่กับ CPU ตัวไหน ที่จะลากได้ ไกลๆ สบายๆ แล้วก็ นิ่งๆ ด้วยครับ ขอแรมที่จะลากได้ นิ่งๆ ด้วยครับ ขอราคาแบบไม่เวอร์อะนะครับ ขอบคุณมากครับ

เลือกได้ก็คงเป็น P35 นั้นแหยะงับ
    ความแรงอาจขี่ๆกันอยู่หน่อย....

Comment

ถ้าซื้อใหม่เลือก P35 ดีกว่าครับ ใหม่กว่า สดกว่า

Comment

P35 อีกเสียง เพราะ Support FSB 1600 ด้วย เพียงแต่รอ BIOS ออกมา Support เท่านั้น แต่ 965P ไม่ Support FSB 1600 ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดนะครับ

Comment

Working...
        X