Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<< UV refillable By Tube_Cats >>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นับถือๆ อนาคตผมว่ารุ่งแน่ๆเลยคนคนนี้ นายทิ้ว

Comment

Originally posted by terlovenut View Post
      เอาละเว้ย ของเล่นแนว ๆ มาอีกแล้ว
      มาแล้วก็เล่นได้เลยครับ

Originally posted by karaboon View Post
      ถ้าจาทาเช็ดนี้ต้องรอแห้งสนิดเลยเหรอ
      นาย tube_cats มีอะไรดีๆมาสอนเยอะจัง
      เด๋วถอดสาย Molex เอามาชุบบ้าง
      ไม่ต้องรอแห้งก็เช็ดออกครับ เช็ดด้วยทิชชูก็ออก

แต่ถ้าแห้งแล้วทิชชูธรรมดาเช็ดไม่ออก ต้องชุบน้ำหมาดๆแล้วเอามาเช็ดอ่ะครับ

Originally posted by vut_kub View Post
      แจ่มเป็ด คิดได้ไง ลองทำบ้างดีกว่า
      แหล่มเลยครับ เล่นเลยครับ จะได้แสบตา

Originally posted by iamqkrab View Post
      แห่ . . น่าเล่นครับ
      หาง่ายๆเล่นได้ทุกครัวเรือนครับ

Originally posted by kgb99 View Post
      ไอเดียดีคับ
      เป็นผลมาจากสาร Greanromone ครับ

Originally posted by Feather View Post

Originally posted by xculibur View Post
      แนวๆ
      แมว แนวๆ ...

Originally posted by karaboon View Post
      โอเขาทาบน PCB เลยหรอ
      ทาที่ไหนก็เช็ดออกได้ครับ ขออย่าให้เป็นผิวที่ซึมซับได้เป็นพอครับป๋ม

Originally posted by Anchor_T View Post
      นับถือๆ อนาคตผมว่ารุ่งแน่ๆเลยคนคนนี้ นายทิ้ว
      คนเราเกิดมาก็ต้องคลานก่อนอ่ะครับ

แต่ป๋มยังหัดกลิ้งก่อนคลานอยู่เลยอ่ะครับ

Comment

น่าสน

Comment

ทากาืร์ดทั้งใบคงเจ๋งน่าดู ^^

Comment

เคยเหน ฝรั่งเค้าเอาปายเขียน ตามลายปริ้น ด้านหลัง กาดจอ กับ กาด sound อะงับ ^^"

เคยอยากลองเหมือนกาน แต่กัวลบมะออก เสียดายประกัน >.<"

Comment

-*-

Comment

โหดๆๆ

Comment

สวยครับเล่นง่ายได้ใจความ

Comment

ขอลอกไอเดียนะครับเกิดความคิดบรรเจิดๆพอดี เด๋วเอามาให้ดู

Comment

วันนี้เพิ่งเอาสเปรไปพ่น พัดลมมา
                      พรุ่งนี้เอาแบบท่าน tube ขีดเขียนคอมเล่นดีก่า

Comment

ต้องเปนไฟUVถึงจะสะท้อนเเสงใช่ปะคับ

เเล้วพวกนี้ถ้าเกิดผมซื้อไอ้ไฟของพี่อะ เเบบไม่ใช่ไฟUVไม่จะสะท้อนด้วยปะคับ

Comment

Originally posted by incubus View Post
                          ต้องเปนไฟUVถึงจะสะท้อนเเสงใช่ปะคับ

เเล้วพวกนี้ถ้าเกิดผมซื้อไอ้ไฟของพี่อะ เเบบไม่ใช่ไฟUVไม่จะสะท้อนด้วยปะคับ

ไม่ว่าจะเป็นไฟแบบไหน ถ้าไม่ใช่ UV มันก็จะไม่สะท้อนสดใสแบบนั้นอ่ะครับ

ถ้าท่านมี ไฟสีน้ำเงิน อยู่แล้วก็เอามาเล่นก็ได้ครับ มันมีช่วงความยาวคลื่น UV อยู่นิดหน่อย ( สะท้อนได้นิ๊ดดดดดๆ )

หรือถ้าท่านต้องการ UV แนวๆแบบไม่ซ้ำใครก็สั่งได้ครับป๋ม ... อิอิ

Comment

แจ่มที่สู้ดดดดดดดดดดดด

Comment

เท่มากเลย

Comment

อยาเห็นทำเสดแบบเนียนๆ

Comment

Working...
                                X