Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู Hi-Def เเบบงบประหยัด สุด สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู Hi-Def เเบบงบประหยัด สุด สุด

เอาแบบ ดู 1080 ผ่านเเบบเฉียดฉิว ไม่กะตุก ครับ

ลองดู ชุด X2 4000+Asus M2A-VM HDMI ครับ บอร์ดสุด HOT ที่นิยมเอาไปทำเป็น HTPC ณ เวลานี้ ผมขายไปหลายตัวแล้ว

Comment

สเปกด้านบน ไหว แต่ ต้อง Hi-Def แท้นะ ไม่งั้นมีลุ้น

Comment

ไปซื้อที่ไหนคับ ????????????

Comment

เล่น file *.MKV นะครับ confirm ว่าเล่นได้นะ

Comment

ถ้า spec ไม่ถึง up card จอ จะผ่านมั้ย

Comment

E8600 ไหวป่าวอ่ะ จับคู่ P5k

ไม่รู้จริงๆ -*- แล้วมันดูยังไงว่าดู HD ได้

Comment

ดูเเล้ว ภาพใหญ่ไหลลื่น ไม่กระตุก อะ ครับ เข้า Criteria ม้ัยเนี่ย อิ อิ

Comment

Working...
                X