Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright ultra 120 extreme...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermalright ultra 120 extreme...

อยากถามว่าที่เซียร์ รังสิต มีขายไหมคับ อยู่ร้านใด
    ชั้นใด คับ

โหลๆ มีใครอยู่มะคับ

Comment

ULTRA 120 EXTREME ไปฃื้อ 1000ทิบโลดครับ.

แต่เห็นหน้าร้าน Autonet ชั้น2 มี Asus Silent square กะ Scythe infinity วางอยู่นะ

Comment

แต่ความเย็นสู้ ULTRA 120 EXTREME ไม่ได้หลอกไม่เน้นสวยเน้น oc เย็น ^^

Comment

ที่เซียร์ไม่มีเลยคับ

Comment

ขอบคุณคับผม ต้องรอกลับหอ ค่อยได้ไป พันทิพย์ - - ขี้เกลียดเดินทาง
            3.3 @ พัดลมเดิมไปก่อน ฮ่าๆ

Comment

ทำใจครับ

อยู่ ม. เดียวกันนี่หว่า

ผมก็ไปหา 120EX เหมือนกัน แต่หาไม่ได้

ได้ Silent Knight มาแทน

Comment

มหาลัยมันกันดารครับ เคยเรียนอยู่เข้าใจดี ฮ่าๆๆ

ที่เจไดของยังขาดๆเลยครับ หายากหน่อย

Comment

ผมเรียน กล้วยอ่า อิอิ
                  รอกลับหอ >.< บ้านอยู่รังสิตกลับมาก่อนเปิดซัมเมอร์
                  ไม่อยากได้ตัวอื่นอะ ไม่เน้นสวย เน้นเย็นเพราะจา @ 3.6 อิอิ

ใครมีตัวไหนเย็นกว่า ultra 120 ex ก็บอกมาได้นะคับยกเว้น ifx 2 fan นะ ใหญ่ไป

Comment

ที่เซยีไม่มีขายครับ

ที่เซียร์ร้าน hibase จะมีแค่ Arctic cooling
                    ส่วน HWH จะมี Asus

Comment

Working...
                    X