overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 19 of 19

Thread: เล่น Ass Creed อยู่ ก็ชอบเด้งหลุด แก้ยังไงดีคับ ?

OverclockZone Member Fon589's Avatar

Default เล่น Ass Creed อยู่ ก็ชอบเด้งหลุด แก้ยังไงดีคับ ?

ตามชื่อหัวกระทู้เลย เล่นๆอยู่ได้ซักพัก บางทีก็ชอบหลุดออกจากเกม error ซะงั้นอ่ะคับ
    แก้ยังไงดี ไม่รู้ว่า crack มันไม่ดีด้วยรึเปล่าที่โหลดมา

Ps. เมืองเยรูซาเล็ม ที่ว่าเข้าเืมืองกันไม่ได้ ตอนนี้แก้ได้รึยังคับ ขอบคุณ

OverclockZone Member

ผตัวเกมส์มันยังไม่สมบูรณ์ครับเล่นเด้งก็กดเข้าเล่นต่อไปครับแต่ถ้าถึงด่านเมือง ยูซาเลมอ่ะครับรับรองเล่นแล้วเด้งทุกรายครับยกเว้นจะเปลี่ยน Pacth เป็น รัซเซียเล่นได้แน่แต่คุณจะเล่นได้หรอภาษารัซเซียอ่ะ

ปล.ผมไม่เก่งมากแต่ผมลองค้นคว้าหาดูมาเยอะเลยพอจะตอบให้ได้นดหน่อยครับ

OverclockZone Member KamuiShirou's Avatar

Quote Originally Posted by nongnis View Post
    ผตัวเกมส์มันยังไม่สมบูรณ์ครับเล่นเด้งก็กดเข้าเล่นต่อไปครับแต่ถ้าถึงด่านเมือง ยูซาเลมอ่ะครับรับรองเล่นแล้วเด้งทุกรายครับยกเว้นจะเปลี่ยน Pacth เป็น รัซเซียเล่นได้แน่แต่คุณจะเล่นได้หรอภาษารัซเซียอ่ะ

ปล.ผมไม่เก่งมากแต่ผมลองค้นคว้าหาดูมาเยอะเลยพอจะตอบให้ได้นดหน่อยครับ
    ถ ถ ถ ถูกต้องนะคร้าบ ...

อาการเด้งหลุดนี่ผมก็นั่งเซ็งอยู่ แต่เกมมันส์อ่ะ ก็เลยยอมเล่นต่อไป ฮ่าๆๆๆ

OverclockZone Member Fon589's Avatar

แล้วจะเล่นต่อยังไงล่ะคับนี่ หรือต้องรอ อะไรมาแก้ไข -*-

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ผมเล่นจบไปแล้วครับ ทั้งๆที่เล่นไปเด้งไป -*-

OverclockZone Member W h | t e's Avatar

ผมก็เด้ง ถึงบล้อค 6 ละ

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

ของ copy ค่ายเกมส์เค้าอาจฝังลูกระเบิดไว้ก็ได้ เดี่ยวกลับจากบ้านนอกเดียวจะลองซื่อซักกล่อง

เอ๋ ของผมไม่เด้งนะสบายๆลื่นๆ

ผมเล่นบน 360 นะ

OverclockZone Member shadowjapan's Avatar

Quote Originally Posted by Fon589 View Post
    ตามชื่อหัวกระทู้เลย เล่นๆอยู่ได้ซักพัก บางทีก็ชอบหลุดออกจากเกม error ซะงั้นอ่ะคับ
    แก้ยังไงดี ไม่รู้ว่า crack มันไม่ดีด้วยรึเปล่าที่โหลดมา

Ps. เมืองเยรูซาเล็ม ที่ว่าเข้าเืมืองกันไม่ได้ ตอนนี้แก้ได้รึยังคับ ขอบคุณ
    ของผมแค่ บล้อก 2 ก็เด้งแล้วครับ

พอตอนเข้าเมืองที่4อ่ะคับ(จำชื่อไม่ได้)(ที่อยู่ทางล่างขวาของแมฟอ่ะ)ผมเข้าไปทีไรเด้งทุกทีT^T

ของแท้แพงโครตราคาตั้ง 1000กว่าบาทหมดตรูดกันพอดีเอาเงินไปซื้อการ์ดจอก่อนดีกว่า

ปล.ลูกระเบิดถ้ามันมีก็ต้องมีมาตั้งนานแล้วล่ะคุณอย่าไปกลัวสิไม่งั้นผมคงโดนจับไปแล้วนี่มันประเทศไทยนะครับประเทศมันอยุ่ไกลกว่าประเทศไทยมากกว่ามันจะบินมาหมดเงินค่าเครื่องบินไปหลายบาทล่ะ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ไม่ได้โม้นะ...ของผมเล่นจนใกล้จะจบแระ ยังไม่เคยเด้งครับ.........

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

รอของแท้ออกครับ ใจเยนๆ

แต่ก็ดันเล่นของบิท ซะใกล้จบเหมือนกัน - - แท้มาต้องซื้อเก็บอีก

OverclockZone Member Lightwave's Avatar

แก้ปัญหาโดยการรอแผ่นแท้ออกครับ ผมก็เด้ง เข้าเยรูก็ไม่ได้ ไม่อยากโมด้วย เลยฆ่าทหารเล่นแทน 555

OverclockZone Member HeroRyo's Avatar

ผมก้อเซงเข้าเยรูไม่ได้ เข้าได้แต่รูอื่น อิอิ

OverclockZone Member amppeter's Avatar

ทนเล่นไปก่อน นี่คือเหตุที่ผมยังไม่ไร้ท์ใส่แผ่น

OverclockZone Member dewkingpin's Avatar

Quote Originally Posted by Xtream@tom View Post
    พอตอนเข้าเมืองที่4อ่ะคับ(จำชื่อไม่ได้)(ที่อยู่ทางล่างขวาของแมฟอ่ะ)ผมเข้าไปทีไรเด้งทุกทีT^T
    เด้งที่นี่เหมือนกันครับ แก้ไขไงครับ

OverclockZone Member kerdyou's Avatar
    กรุงเทพ-พัทยา ไม่เคยหลับ ไม่เคยโกง

เด้งหน้า เด้งหลัง ๆๆ เด้งพร้อมๆกัน เอ้าๆๆ อ้าว....555+เหมือนกันเลย

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

เมืองที่เข้าแล้วเด้งจอมืดคือ เยรูซาเลม ครับ วิธีเล่นแก้ขัดคือ ต้องลงแพทซ์เสริมของรัสเซีย วิธีนี้จะเล่นได้ต่อไป แต่จะส่งผลทำให้ภาษาทั้งหมดในเกมกลายเป็นภาษารัสเซียที่เราๆอ่านไม่รู้เรื่องกันแทน............
    ........ไม่งั้นก็แบ็คอัพเกมไว้สองอัน อันนึงเก็บไว้ อันนึงลงแพทซ์..ไว้เข้าเมืองเยรูซาเลม พอจะเข้าเมืองอื่นก็ให้กลับไปเล่นอันดั้งเดิม ก็จะเล่นเกมแบบภาษาอังกฤษได้ตามปกติ........แต่ยุ่งยากแบบนี้ รอแผ่นแท้ๆดีกว่านะ อิอิ

Bookmarks

Bookmarks