Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อที่ไหนดี Commart หรือ พันธ์ทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อที่ไหนดี Commart หรือ พันธ์ทิพย์

พอดีจะซื้อ samsung MP4 T10 กับ หน้าจอ samsung 2232GW (ที่มัน22"wide อ่ะครับ)

ที่ไหนจะถูกกว่ากันและได้ของดีกว่ากัน

ส่วนความคิดผมว่า MP4 จะซื้อที่commart

แล้ว monitor จะซื้อพันธ์ทิพย์ (หลังcommart ซัก 1 อาทิตย์)

ความคิดนี้ดีไหมครับ หรือว่ายังไง ช่วยแนะนำทีครับ ^^

ปล. thx คราบบบบ

หน้าจอ คอมมาทเลยคับ ลดเยอะ อาจมีของแถมอีก

ดูถ้า ประกัน synnex ก็แจ่มเลยคับ
    Last edited by kgb99; 14 Mar 2008, 14:53:46. Reason: สะกดคำผิด

Comment

ไม่แน่ใจว่า นี้ รุ่นใหม่รึป่าวนะ อาจ ลดหรือ ไม่ลดก็ได้

Comment

ต้องลองไปดู แต่ หลังงาน ราคาคงลงอีกอยู่ดี

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          หน้าจอ คอมทาทเลยคับ ลดเยอะ อาจมีของแถมอีก

ดูถ้า ประกัน synnex ก็แจ่มเลยคับ

เห็นด้วย 20 มีนา รอดีกว่า
          จอ ลด - แถมเยอะ

Comment

แล้ว MP4 ล่ะครับ เอาไงดี อยากได้มากเลย

Comment

กะจะไปสอย LCD 19" ที่งานนั่นเหมือนกัน
              รอๆๆ 20 มีนา เซงอยู่อย่างเดียวคนเยอะชิบ เบียดคนนั้นคนโน้น คลุกไปกับ กลิ่นเหงื่อ กลิ่นขี้ไคล

Comment

รอเหอะ Commart ชัวร์

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
                  กะจะไปสอย LCD 19" ที่งานนั่นเหมือนกัน
                  รอๆๆ 20 มีนา เซงอยู่อย่างเดียวคนเยอะชิบ เบียดคนนั้นคนโน้น คลุกไปกับ กลิ่นเหงื่อ กลิ่นขี้ไคล
                  ถ้าเป็นของ พริตตี้ ผมยอมให้คลุกเลยคับ
                  Last edited by kgb99; 14 Mar 2008, 18:10:01.

Comment

ผมกะว่าจะไปสอยของที่จำเป็นที่คอมมาร์ต
                    เช่น CPU E8400 ชัวกูต้องได้มันมา
                    M/B VGA HDD แล้วก็ไป พันทิพต่อไปซื้อ
                    ซิงค์ Case RAMนี้ไม่แน่อาจเป็น ในบอดแรมนอก

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      ถ้าเป็นของ พริตตี้ ผมยอมให้คลุกเลยคับ
                      ไม่ยอมแค่คลุก ลากไปเดินด้วยกันเลย

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
                        ไม่ยอมแค่คลุก ลากไปเดินด้วยกันเลย
                        เท่าที่ดูมาหลายๆปี บูต mac แจ่มสุดคับ ลองแวะไปดูนะ

Comment

รอซื้อวันสุดท้ายดีที่สุดครับ

Comment

อยากไปๆ

Comment

ผมว่าซื้อวันสุดท้านมันจาไม่ดี น่ะ

กัวของหมด -*-

แล้วก็อยากทราบราคาปัจจุบันของ

samsung 2232GW (monitor) และก็ samsung T10 (MP4) หน่อยครับ

ท่านใดทราบกรุณาช่วยบอกทีครับ อิอิ
                              Last edited by kamikazAA; 16 Mar 2008, 03:20:16.

Comment

Working...
                              X