Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเข้ามาดูทีนะครับ Assasin creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเข้ามาดูทีนะครับ Assasin creed

คือว่าผม พึ่งเริ่มเล่นอะครับ ใช้ จอย เล่น อยาก ถามว่า มัน ผ่าน ยัง ไง เหรอครับ ช่วงเเรก เลยอะครับ
    ที่เริ่ทเกมมา แล้ว มี หมอ + นางพยาบาล เเล้วเรา อยู่บน เตียงอะครับ มัน จะให้เรา ฝึกเริ่มเเรก
    มันจะให้เรา กดปุ่มมอง แล้ว สังเกตู ไปรอบๆ ตัวเเล้ว ก้ จะผ่าน แต่ พอมาถึง
    ตรง ที่มัน ให้ เรา กด ผลัก อะครับ ที่มี คน ถือเเจกันเยอะๆๆ อะครับ ต้องทำยังไง เหรอครับ ผมเล่นมา 2 วันเเล้ว ไม่ผ่าน สักที ( แจกันตกแตก แล้วต้องเริ่มใหม่ทุกที )
    อยากทราบ ว่ามันต้องทำไง เหรอครับ อยาก เล่น มาก เลย แต่ไป ไม่เป้น ขอบคุณนะครับ

กด shift ค้างไว้แล้วเดินผ่านไปครับ

มันจะผลักพวกคนไม่ให้ชนเราครับแจกันจะไม่หล่น

ง่ายนิดเดียว

Comment

อ้าว ใช้จอย เล่นอีก

อันนี้ผมไม่รู้ครับ

Comment

Working...
      X