Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน ASYS เคลมที่ไหนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน ASYS เคลมที่ไหนได้บ้าง

ตามด้านบนคับเคลมที่ไหนเอ๋ย
    ซื้อที่ JIB ชั่น2 ส่งเคลมได้เลยปล่าว
    ต้องมีอะไรไปบ้างเอาไปเคลม
    บิล กล่องบอดด้วยปล่าว

อาการตอนแรก กดเปิดไม่ติดรอบนึง แล้วก็กดปุ๋มเปิดค้างไว้มังก็ปิดไป
    แล้วก็เปิดใหม่ก็ใช้งานปกติ

อาการที่สอง กดเปิดไม่ติดรอบนึง แล้วก็กดปุ๋มเปิดค้างไว้มังก็ปิดไป
    แล้วก็เปิดใหม่มาซัก 5วิมันดับไปแล้วก็อีก 5วิ มันก็เปิดก็ใช้งานได้

Comment

งง..ซื้ออะไรมาเหรอ?

Comment

ลืมบอก ASROCK Wolfdale 1333-D667
        ผมว่าผมพิมแล้วนะเ

Comment

02-3693133

http://www.asys.co.th/service/home.php

.

Comment

เด๋วค่อยโทรไป มีคนตอบได้อีกไหม
            เคลม JIB ได้ปล่าว

Comment

ประทับใจครับ ASYS แฟนผมไม่รู้เรื่องคอม(ผมให้ไปเคลม) พนักงานบอกรอ20นาที ได้ของ ตรงเวลาแป๊ะๆ ไม่เรื่องมากเลยครับ

Comment

ศูนย์ svoa ก็ได้ครับ

Comment

Working...
                X