Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอไดเวอร์Fx5200(A340T)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอไดเวอร์Fx5200(A340T)

พอดีผม เข้าไปเล่นเกม จีอี แล้วมันให้ไปโหลด ไดเวอร์การ์ดจอใหม่อ่ะคับ

ผมเข้าไปตามลิงค์แล้ว ไม่รู้จะกดโหลดตรงไหน รบกวนอธิบายให้ผมเข้าใจที

นะครับ ไดเวอร์ อันที่ใหม่ที่สุดอ่ะคับผมไม่รู้ว่าอันไหน แต่ผมซื้อคอมมาปี2005

แต่ไดเวอร์ในเวปมันบอกของปี2004 แสดงว่าของผมใหม่กว่าใช่ไหมครับ

แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่า ไดเวอร์ตัวไหน ใหม่ล่าสุดครับ

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
    พอดีผม เข้าไปเล่นเกม จีอี แล้วมันให้ไปโหลด ไดเวอร์การ์ดจอใหม่อ่ะคับ

ผมเข้าไปตามลิงค์แล้ว ไม่รู้จะกดโหลดตรงไหน รบกวนอธิบายให้ผมเข้าใจที

นะครับ ไดเวอร์ อันที่ใหม่ที่สุดอ่ะคับผมไม่รู้ว่าอันไหน แต่ผมซื้อคอมมาปี2005

แต่ไดเวอร์ในเวปมันบอกของปี2004 แสดงว่าของผมใหม่กว่าใช่ไหมครับ

แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่า ไดเวอร์ตัวไหน ใหม่ล่าสุดครับ

ผมว่าตัวนี้น่าใช้ครับ V.91.47 60 M เยอะดี
    แต่ผมใช้ 84.21 ครับ
    *เลือกตามใจชอบเลย เอาตัวที่มันลงท้ายด้วย WHQL *

http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

Comment

โหลดตัว93.71 มาใช้(ใช้เวลาโหลดไป4ช.ม.กว่าๆ) ดันใช้ไม่ได้อีกเวนจิงๆ

มันบอก การติดตั้ง3ดี ไม่สำเร็จ อะไรกันเนี้ย แค่อยากจะลองเกม จีอี ทำไมมันยาก

ยังงี้

Comment

Working...
        X