Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน 8800GTS จาก G80 เป็น G92 นี่คุ้มมะ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน 8800GTS จาก G80 เป็น G92 นี่คุ้มมะ ?

มันแรงกว่ากันเยอะรึเปล่าเอ่ย
    อยากรู้

G92 ถ้าเล่น Crysis ปรับ All ultra high DX10 runs on Vista ที่ 800x600 ปิด AA จะลื่นปรื๊ดๆปะ ?

คิดว่าลื่นนะครับ800x600

Comment

ผมว่าคุ้มนะ มันแรงกว่าเยอะเลย

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

XP เถอะท่าน ปรับ All ultra high 1400*900 ต่ำสุด FSB 23 เล่นได้ครับ สูงสุด 50กว่า แต่ท่านต้องมองที่ท้องฟ้านะ

แนะนำนะครับไม่โกรธละ ถ้าเล่น 800*600 All ultra high สู้ปรับกลางๆ จะสวยซะกว่าอีก
          800*600ภาพมันหยาบมากครับ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ 800*600 ภาพมันหยาบเกินไปครับ

ปล.ผมว่าถ้าท่านรวยซื้อการ์ดจอตัวละ 20000 สิเล่นได้ทุกเกมส์(ต้องรวยนะT_T)ผมมันคนจนซือ้ได้แต่ของกระจอกแต่ยังดีผมไม่ชอบ Crysis อคติโดยส่วนตัว

Comment

1280*1024 ลื่นๆ

Comment

คุ้มครับ

ผมยังอยากเปลี่ยนเลย แต่ไม่มีตังค์เปลี่ยน + System ที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็ยังรีด G80 ออกไม่หมดเลยครับ

Comment

คุ้มครับ
                  เเรงกว่าประมาณ 30-40% และ เย็นกว่า G80 พอสมควรเลย
                  Last edited by suicide; 15 Mar 2008, 09:02:48.

Comment

ผมว่ารอดู GF9800GTS ก่อนขอรับ จะมาในเดือนหน้านี้แล้ว เผื่อมีการเปลี่ยนแปลงอะไร

Comment

โอ้ โทษทีคอมมันค้าง ไปหลายโพสเลย

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                        ผมว่ารอดู GF9800GTS ก่อนขอรับ จะมาในเดือนหน้านี้แล้ว เผื่อมีการเปลี่ยนแปลงอะไร
                        รีบหาผลทดสอบมาให้ชมด้วยนะครับท่าน อิอิ
                        รออยู่ๆ
                        ปล.ขอบคุณอีกครั้งสำหรับผล 9800GX2 แรงมากมาย แต่แพงไปหน่อย

Comment

1280*1024 All Ultra High ลื่น

Comment

ผมนี่แหละรีบเปลี่ยนคนแรกเลย 8800GTS640mb ---->> 8800GTS512mb แต่ไม่ได้ขายทิ้งนะคับยังอยู่ทั้ง2ใบตัวเก่าไอ้ไปเขวี้ยงใส่หัวพี่ชาย

Comment

อยากเปลี่ยนเหมือนกัน
                              เพราะลอง 3780มา มันดีขึ้นพอตัวเลยทีเดียว

แต่ตังไม่มี

Comment

Working...
                              X