Announcement

Collapse
No announcement yet.

มัยหลุดไปเม็ดหนึ่ง แต่ยังเล่นเกมส์ได้อยู่ครับ.. HD2600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hornetpc719 View Post
    โห.. ทำแรมหลุดได้ยังไงครับ... มันไม่ได้จะหลุดง่ายๆเลยนะครับ..
    ถ้าเป็น package outline แบบนี้จะหลุดง่ายมากครับ งอ ๆ pcb หน่อย กระเด็น
    Last edited by TaO_OaT; 15 Mar 2008, 13:36:12.

Comment

น่ากลัวแฮะ

Comment

ติดให้เนียนครับ คงเป็นC.ช่วยเฉยๆไม่สำคัญมาก

ให้ร้านซ่อมมือถือ แน่นอนสุดครับ แล้วแฟลชไบออสไปเคลม

Comment

น่ากลัวมากๆ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
            ถ้าเป็น package outline แบบนี้จะหลุดง่ายมากครับ งอ ๆ pcb หน่อย กระเด็น
            ออ.. นึกออกละครับ แต่คนใส่กลับนี่ฝีมือจริงนะครับ..

อันนี้ไปให้ร้านมือถือทำมาแล้วครับ.. คนทำใจดี ไม่คิดตังเลยครับ... มือถือเสียแล้วจะไปอุดหนุนอีก..

PwerColor การ์ดก็ดูสวยดีนะครับ.. ไม่รู้เมื่อไหร่จะหลุดออกมาอีก..

ลอง OC 4800+2.50GHz@3.20GHz

Last edited by hornetpc719; 18 Mar 2008, 03:38:04.

Comment

โชคดีไปครับท่าน อย่าให้หลุดอีกล่ะ

Comment

Working...
              X