Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9600 GT ระเบิดพลังใน Crysis 1.2 !!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ittiphol View Post
    ถ้า FPS สูงจัดๆๆๆๆๆๆ อาจมีอาการอวกแตกได้ครับ รู้สึกว่าผมจะเล่นเกม Black Side หรือ HL APS2 นี่ละจำไม่ได้ มันลื่นเล่นไม่ไหวเลยครับ มึนมากๆ ทั้งๆที่ผมชอบเกมแนวแบบนี้ด้วยซ้ำครับ
    งั้นถ้าใช้การ์ดจอแรงสุดตอนนี้ไปเล่นเกมแนว FPS เก่าๆ็ก็มีสิทธิ์พุ่งได้ละสิ

Comment

สบายแค่นี้ก็พอครับกับ CPU เน่าๆ เมนบอร์ดเน่าๆ Hdd เน่าๆ จี้ตูด CPU ดีๆ เมนบอร์ดดีๆ Hdd ดีๆ 555555555

พอใจแล้วครับ 55555555

Comment

45 FPS All high ใน XP เป็นเรื่องปกติของ resolution 1024*768 ครับแต่ Vista มันกิน CPU หนักเลยเป็นแบบที่เห็น

Comment

ไมุ่รุเปนไร

มองๆ เกมพวกนี้แล้วจะอ้วก

ตอนแรกก็เล่นมันส์แหละ - -*

Comment

Originally posted by nanoei View Post
            งั้นถ้าใช้การ์ดจอแรงสุดตอนนี้ไปเล่นเกมแนว FPS เก่าๆ็ก็มีสิทธิ์พุ่งได้ละสิ
            ก็เกือบทุกเกม ทุกแนวครับ ไอ้พวกเกมแห่งอนาคตทั้งหลาย

แต่ล่าสุด ลอง Tomb Raider Legend กับเจ้า 3870oc คู่ชีพ มีกระตุกเฉยเลยครับ
            ภาพก็ไม่ได้สวยอะไรนัก(มาเปิดตอนนี้น่ะนะ) เทียบกับ Bioshock ที่ลื่นปรื้ดแล้ว... ตูจะบ้า

Comment

แจ่มเลยคับ 9600GT
              คุน mrlup ใช้ cpu อะไรเหรอคับ

Comment

จขกท ว่างๆไปหาหมอบ้างนะ ดูโรคจิตนิดๆนะชอบโชว์ ทำตัวเป็นกูรู เห็นมาหลายกระทู้แล้ว

Comment

ของท่านสวยดีคับ ผมเล่นกับ xfx 8600gt อยู่ ก็ลื่นดีแต่ไม่เนียนเท่า

Comment

driver ตัวไหนอ่ะ ทำไมของผมมัน บัคๆ กับ crysis จัง

Comment

Originally posted by ~jelly* View Post
                      driver ตัวไหนอ่ะ ทำไมของผมมัน บัคๆ กับ crysis จัง
                      174.20 ลองรึยังครับ

Comment

กล้วยเยอะดี น่าเอามากิน ^ ^

Comment

35 - 40 -*- เครื่องผมนะ ผมคิดว่านะ ไม่รู้ว่าแรงกว่ารึป่าว หึหึ ก้ออยากเอามาให้ดูว่าเฟมเรทมันเท่าไหร เอา CPU จตุคอร์มาเลย แรมระดับดีเลยล่ะและ การ์ดจอโอมาจากโรงงานเลย แล้วมาดูกันว่า เฟมเรทมันจะเท่าไหร

My Spec :
                          Q6600 GO 2.4 Ghz (No Overclock)
                          Inno 8800gt Oc 512Mb 650/1900
                          DDR2 Corsair XMS2 2048 Mb (800)
                          Mainbroad Asustek Commando
                          Powersupply Asustek 450(full)
                          DirectX10
                          Windows Vista Untimate 32-Bit

Game Setting :
                          1024*768 ตามคุณเลย
                          No AA
                          All Ultra Hight (Very Very Hight)
                          Crysis 1.0 (Thai)

รูปอาจใหญ่ไปเล็กน้อย + ไม่ค่อยสวยเพราะเซฟเปน Jpeg เพื่อเนต 56

1024*768 No AA

800*600 AAx4

ผมว่าเครื่องผมยังจะไปไม่รอดเลย ... -.-
                          Last edited by punchawat; 15 Mar 2008, 23:59:23.

Comment

ผมคิดว่าคงมีเกมส์ใหม่ๆที่มันไม่กิน Spec แบบ Crysis หรอกไอเกมส์ Crysis มันเหมือนสร้างมาเพื่อให้คนเสียเงินไปซื้อการ์ดจอสะมากกว่าเกมส์ที่ดีควรไม่กิน Spec มากจิกินมากไปคนเล่นจนกันพอดีผมคนนึงที่ไม่เล่น Crysis เพราะดูแนวๆนี้ไม่ค่อยชอบผมชอบ Gow สะมากกว่าไม่ชอบแนว Sci fi

Comment

Originally posted by punchawat View Post
                              35 - 40 -*- เครื่องผมนะ ผมคิดว่านะ ไม่รู้ว่าแรงกว่ารึป่าว หึหึ ก้ออยากเอามาให้ดูว่าเฟมเรทมันเท่าไหร เอา CPU จตุคอร์มาเลย แรมระดับดีเลยล่ะและ การ์ดจอโอมาจากโรงงานเลย แล้วมาดูกันว่า เฟมเรทมันจะเท่าไหร

My Spec :
                              Q6600 GO 2.4 Ghz (No Overclock)
                              Inno 8800gt Oc 512Mb 650/1900
                              DDR2 Corsair XMS2 2048 Mb (800)
                              Mainbroad Asustek Commando
                              Powersupply Asustek 450(full)
                              DirectX10
                              Windows Vista Untimate 32-Bit

Game Setting :
                              1024*768 ตามคุณเลย
                              No AA
                              All Ultra Hight (Very Very Hight)
                              Crysis 1.0 (Thai)

รูปอาจใหญ่ไปเล็กน้อย + ไม่ค่อยสวยเพราะเซฟเปน Jpeg เพื่อเนต 56

1024*768 No AA

800*600 AAx4

ผมว่าเครื่องผมยังจะไปไม่รอดเลย ... -.-
                              จอท่าน ปรับสุดได้เท่านี้เหรอครับ
                              ผมว่า ถ้าจอท่านปรับได้มากกว่านี้ ท่านลองเล่นที่ความละเอียด1240*1024
                              หรือไม่ก็ 1440*900 FPS ไม่หนีจากขนาด 1024*768 เลยครับ

Comment

คนที่ยังใช้ CRT17" ยังมีอีกเยอะนะครับ ....อย่างน้อยผมก็คนนึงละ...เล่นที่ 1024x768 มาตลอด....

Comment

Working...
                                X