Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเจ้าของร้าน OVERCLOCK SHOP ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเจ้าของร้าน OVERCLOCK SHOP ทีครับ

ในรูปอะครับแต่งแบบนี้ราคาเท่าไหร่เหรอครับเฉพาะอุปกรณ์ข้างในนะครับไม่รวมเคส เพราะจะเอาไปให้ทำมั้งอะครับ
    Attached Files

ประมาณ 2000 อ่ะครับขี้นอยู่กับว่าใช่ ยี่ห้ออ่ะไรและซื้อมาจากที่ใด
    แต่ซิ้งตัวนี้ ของ gigabyte ในห้อง itmarket มีขายครับลองเข้าไปดู ของดีราคาถูก
    ส่วนพวกไฟ Led สาย Ide สายยูวี พัดลมแต่งก็แล้วแต่ชอบคับ แต่แนะนำให้ซื้อแบบดีดีนะคับ ลมแรง ไฟสว่าง เสียงเงียบ ร้านเจได กับ ทีเค พันทิพอ่ะคับลองไปดูได้

Comment

ไม่น่าเกิน 2000

Comment

ก็ประมาณนั้นครับ แต่ ผมคิดว่า ซื้อมาแต่งเองดีกว่า ครับ สนุกดี และได้เรียนรู้ อะไรมากมาย ไม่ใช้แค่ สวยอย่างเดียว

ลองหา มาที่ละชิ้น แล้ว มาลอง แต่ เองดูครับ หาของ จาก ห้อง it market นี่แหละ ถูกดี

Comment

ขอบใจมากครับเด๋วจะซื้อมาลองทำเอง ^^

Comment

ลองD.I.Y. สิครับ สนุีกดีออก เหมือนวิชา ส.ป.ช.อ่ะครับ55+

Comment

ดันครับ แบงค์

Comment

Working...
              X