Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมลงวินโดวไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมลงวินโดวไม่ได้

เครื่องเก่าผมรู้สึกไฟล์ system มันรวนๆน่ะครับว่าจะลงวินโดวใหม่ แต่พอจะลงแล้วกดบูทไปซีดีรอมพอรีสตาทมาก็เข้าซีดีได้ปกติ ถึงตัวที่โหลดๆ จอสีน้ำเงินอะครับแล้วพอโหลดเสร็จ กด enter ปั๊บมันก็ขึ้นมาประมาณว่าไม่เจอฮาร์ดดิสนี้น่ะครับ ฮาดร์ดดิสนี่ผมก็ใช้ปกตินิไม่น่าจะเสีย วานใครรู้ช่วยตอบผมทีคร๊าบ T-T ขอบคุณมากคร๊าบ

ถ่ายรูปมาหน่อยได้ป่ะครับ ผมไม่เคยเห็นเหมือนกัน ขึ้นว่าไม่มี HDD

Comment

อะพรุ่งนี้แล้วกันครับ ขอบคุณมาก ถ้าถ่ายไม่ได้จดมาพอได้ป่ะครับ มันมีการล็อก HDD ไว้ป่าวเนี่ย ??!!

Comment

ล็อก HDD คงไม่มีหล่ะครับ - - ถ้า SD FDD ว่าไปอย่าง ล็อคง่าย

Comment

ลองเปลี่ยนตัววินโดวส์ที่ใช้ลงดูครับ...ใช้พวก sp2 ธรรมดา ๆ อย่าใช้พวก V ต่าง ๆ

Comment

Working...
          X