Announcement

Collapse
No announcement yet.

e2140@3.0 full 70 ทิ้งบอดทั้งคอ องศาร้อนไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e2140@3.0 full 70 ทิ้งบอดทั้งคอ องศาร้อนไหม

e2140@3.0 full 70 ทิ้งบอดทั้งคอ องศาร้อนไหม
    Last edited by jackkfc012; 15 Mar 2008, 16:49:18.

ร้อนมากครับ

Comment

โอ้ว CPU ร้อน 70 ถืิอว่าร้อนมาก แต่บอด 70 นี่ถือว่าร้อนมากโครต จิงๆ บอดเต็มที่ ไม่น่าเกิน 45-50

Comment

ใส่ซิงค์ไม่แน่นหรือครับร้อนมาก

Comment

ถอดแล้วใส่ใหม่ดูครับ หรือหาพัดลมตัวเล็กๆมาวางบนการ์ดจอเป่าซิ้งค์ก็ได้

Comment

บอร์ดร้อนถึงขนาดนั้นเลยเย๋อ....

Comment

Originally posted by dears View Post
              บอร์ดร้อนถึงขนาดนั้นเลยเย๋อ....
              ครับ ซีพียูผมไม่ห่วงหรอกแต่บอดนี่ดิ กดไป70 ลากแค่3.0เอง งงมากๆ ติดพัดลมให้มันก็ลงเหลือ68แต่ก็ร้อนอยู่ดี จะลองรันถึงเช้า ยังไงจะมาโพสอีกทีครับ

Comment

CPU ปกติถ้าเพิ่มไฟ ครับแต่บอร์ดร้อนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

บอร์ด ปกติ น่าจะเกิน อุณหภูมิห้อง นิดๆหน่อยๆ แต่ของท่านนี่ -*-

ผมว่าร้อนไปอ่าครับ

Comment

Working...
                  X