Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัปเดท ! ร้านจำหน่ายและราคา ivy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาไปดูขำๆ Chip Z68 Bios 3203 ของ asus คิดว่าน่าจะใช้ได้หมดกันถ้วนหน้าครับ ไปต้องถึง Z77 ครับ

Comment

z68 asus เสียบสายจอที่ บอร์ด หรือเสียบกาดจอ

Comment

มีของเล่นใหม่ หนุกหนานดี

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          z68 asus เสียบสายจอที่ บอร์ด หรือเสียบกาดจอ
          ของผม Maximus iv Extreme-z เสียบสายจอที่การ์ดจอครับ

Comment

่jib ครับ
            https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

Comment

3770k กรุงเทพยังมายากขนาดนี้ แล้ว ตจว อย่างผมเมื่อไรจะได้เห็นล่ะเนี่ย

Comment

ถ้าเน้นโหลดหนัง แปลงไฟล์หนัง โอนถ่ายหนังลงฮาร์ดดิสก์ Ivy Bridge จะต่างจาก Sandy Bridge หรือเปล่าครับ

Comment

บอร์ดไหนรองรับครับ ขอค่าย Asus ไม่เล่นอันอื่นบอกผมแหน่ไม่เกิน 6 พัน ครับ งบ เพราะ CPU ก็จะซื้อใหม่เหมือนกัน

Comment

ASROCK Z77 EXTREME 4 ค่าตัว 4990 ร้านจิ๊บ จัดไปอย่าให้เสีย ^^

Comment

• Originally posted by b785462 View Post
                      ASROCK Z77 EXTREME 4 ค่าตัว 4990 ร้านจิ๊บ จัดไปอย่าให้เสีย ^^
                      แล้ว z68 extreme 4 ตอนนี้ราคาเท่าไหร่อ่ะ เพราะเดือนที่แล้วเห็นราคาประมาณ 6000 - -"

Comment

• สอบถามจากท่านเทพทั้งหลายหน่อยค่ะ
                        ตอนนี้รอซื้อ cpu ใหม่อยู่ค่ะ
                        คู่เอกตอนนี้ระหว่าง i7 3770k กับ i7 2700k
                        เพราะราคาไม่***งกันมาก

ไม่เล่นเกมส์หนัก ไม่ใช้งานกราฟฟิก ไม่ใช้งานเกี่ยวกับตัดต่อ

เอามาเปิดเวป overclockzone. กับ facebook อิอิ
                        เดิมๆ อย่างไหนแรงกว่าและน่าเล่นกว่าคะ

(ปล.ขอคำตอบแค่ 2 รุ่นนี้นะคะ)

Comment

• Originally posted by yui29 View Post
                          สอบถามจากท่านเทพทั้งหลายหน่อยค่ะ
                          คู่เอกตอนนี้ระหว่าง i7 3770k กับ i7 2700k

ไม่เล่นเกมส์หนัก ไม่ใช้งานกราฟฟิก ไม่ใช้งานเกี่ยวกับตัดต่อ

เอามาเปิดเวป overclockzone. กับ facebook อิอิ
                          เดิมๆ อย่างไหนแรงกว่าและน่าเล่นกว่าคะ

ถ้า ณ ตอนนี้ ซื้อใหม่หมด i7 3770k ตัวใหม่ดีกว่า ราคาต่างกันไม่มากด้วย
                          แต่จากการใช้งานที่บอกมา ไม่ต้องเล่นถึงสองรุ่นนี้ ก็พอเหลือแหล่แล้วนะ ^^" เหมือนเอารถสปอร์ตมาวิ่งถนนลูกรัง อิอิ

Comment

• Originally posted by yui29 View Post
                            สอบถามจากท่านเทพทั้งหลายหน่อยค่ะ

ซื้อใหม่ 3770K ถ้ามี 2700K อยู่แล้ว ก็ไม่ต้องเปลี่ยน ถ้าใช้งานตามที่ว่า

Comment

• Originally posted by viewsmart View Post
                              ถ้า ณ ตอนนี้ ซื้อใหม่หมด i7 3770k ตัวใหม่ดีกว่า ราคาต่างกันไม่มากด้วย
                              แต่จากการใช้งานที่บอกมา ไม่ต้องเล่นถึงสองรุ่นนี้ ก็พอเหลือแหล่แล้วนะ ^^" เหมือนเอารถสปอร์ตมาวิ่งถนนลูกรัง อิอิ
                              ไหนๆ ก็ซื้อแล้วค่ะ ซื้อทีเดียวจบใช้ได้อีกนาน ไม่ต้องมาอัพอีก น่ะค่ะ
                              เหมือนรถที่ท่านว่าน่ะค่ะ เหมือนเอารถสปอร์ตมาวิ่งถนนลูกรัง

แต่ถ้าวันไหนครึ้มฟ้า ครึ้มฝน วิ่งสายเอเซีย หรือ 4 แลน ก็สามารถเหยียบอัดคันเร่งได้ใช่มั้ยคะ

ความตั้งใจมาถึงนี้แล้ว ยี่ห้อเดียวกัน ซีซี และราคาอาจใกล้เคียงกัน
                              เพียงแต่ว่าเลือกรุ่นเก่า รุ่นใหม่ เท่านั้นเอง ชิมิชิมิ

Comment

• จัด 3770k ไปเลยครับ ผมก็รอจัดอยู่
                                ว่าแต่วันนี้ร้านไหนขายบ้าง มีใครโทรไปสอบถามแล้วอัพเดทกันหน่อยครับ ^^

Comment

Working...
                                X