Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัปเดท ! ร้านจำหน่ายและราคา ivy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ดหน่อยครับz77อยากได้ครบเครื่อง wifi oc game ขอรองรับอนาคตหน่อย

ขอบคุณครับ
    ปล.อาจผิดหมวดของกระทู้ อัปเดทราคาขอโทษด้วยครับ เห็นที่นี้ผู้มีความรู้เยอะ

Comment

• แล้ว I5 3570k มีร้านไหนในพันธุ์ทิพย์พลาซ่า ประตูน้ำ ที่มีขายเลยไหมแบบไม่ต้องจอง ครับพอดีอยู่ต่างจังหวัดว่าจะไปซื่อ ไม่วันจันทร์นี้ก็วันอังคาร อะครับ รบกวนด้วยครับ กลัวไปแล้วไม่มีของจังเลย

Comment

• Originally posted by Thedodolnw View Post
        แนะนำเมนบอร์ดหน่อยครับz77อยากได้ครบเครื่อง wifi oc game ขอรองรับอนาคตหน่อย

ขอบคุณครับ
        ปล.อาจผิดหมวดของกระทู้ อัปเดทราคาขอโทษด้วยครับ เห็นที่นี้ผู้มีความรู้เยอะ
        http://www.asrock.com/mb/overview.as...Z77%20Extreme4

Comment

• วันจันทร์แล้วมีร้านไหนจำหน่าย Core i7 3770K บ้างยังคะ

Comment

• ivy มาและแล้ว sandy ก็ลดราคาลงมาประมาณ 10 ยูโร อะฮิๆๆ

Comment

• Originally posted by yui29 View Post
              วันจันทร์แล้วมีร้านไหนจำหน่าย Core i7 3770K บ้างยังคะ
              เดี๋ยวเย็นๆจะลองไปเดินดูแล้วจะมาบอกครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by homety View Post
                แล้ว I5 3570k มีร้านไหนในพันธุ์ทิพย์พลาซ่า ประตูน้ำ ที่มีขายเลยไหมแบบไม่ต้องจอง ครับพอดีอยู่ต่างจังหวัดว่าจะไปซื่อ ไม่วันจันทร์นี้ก็วันอังคาร อะครับ รบกวนด้วยครับ กลัวไปแล้วไม่มีของจังเลย
                ผมไปซื้อi5 3570kมาเมื่อวานที่jedi7790บาทครับ

Comment

• 3770k ของน่าจะมาภายใน week นี้แน่นอน

Comment

• Originally posted by huano View Post
                    3770k ของน่าจะมาภายใน week นี้แน่นอน
                    ของผมร้านบอก ไม่แน่ทั้งอาทิตย์นี้และอาทิตย์หน้า

Comment

• Originally posted by ppsk8er View Post
                      ผมไปซื้อi5 3570kมาเมื่อวานที่jedi7790บาทครับ
                      อ้าว ไม่ใช่ 7650 หรอ

Comment

• อ่าวเพิ่งมาเห็นว่า ivy เพิ่งออก ผมเพิ่งซื้อ i7 2600 มาเมื่อวาน
                        ทำไม่ร้านไม่แนะนำเลยโห เสียใจสุดๆ.
                        บอร์ดก็ z77 ด้วยฮะ เศร้ามากๆครับ

Comment

• ^
                          ^
                          ใจเย็นๆก่อนท่าน sandy ก็ยังแรงอยู่ได้ ตอนนี้ ivy ยังมีปัญหาเรื่องความร้อนอยู่เลย ผมเองเลยรอ step ต่อไปดีกว่า แต่ถ้ายังร้อนอยู่อีกคงต้องอยู่กับ sandy ต่อไป สู้ร้อนไม่ไหว

Comment

• 5 วันหลังจาก Ivy วางขาย 3770k ก็ยังเงียบเป็นเป่าสาก

Comment

• อยากรู้เป็นเพราะอะไรถึงได้ช้านัก

Comment

• Originally posted by senior View Post
                                5 วันหลังจาก Ivy วางขาย 3770k ก็ยังเงียบเป็นเป่าสาก

Comment

Working...
                                X