Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ ok ไหมครับแต่งเติม ปรับ ไห้ทีคับ ควรซื้ออะไรร้านไหน ไห้ร้านไหนประกอบดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้ ok ไหมครับแต่งเติม ปรับ ไห้ทีคับ ควรซื้ออะไรร้านไหน ไห้ร้านไหนประกอบดีคับ

E8400 - 7780 (JIB) / 8190 (busitek) / 8100(TK) / 7900(Jedi)
    EP35C-DS3R - 4220 (JIB)
    Powercolor HD3870 OC - 8300 (TK) / 8390 (Busitek/Jedi)
    WD 250GB 16MB NCQ - 2090 (JIB) / 2690 (ฺBusitek/TK)
    Lite-on 20x SATA - 1060 (JIB) / 1150 (TK)
    Cooler Master CM690 - 2990 (ฺBusitek/TK)
    ThermalTake 420W - 2450 (TK)
    Geil Ultra 1GB*2 800 CL4 - 2450 (Busitek)

แบบว่าไม่ค่อยมั่นใจร้านๆๆ JIB เหนมีคนไม่ชอบเยอะๆๆ เลยลังเลว่าจะเอาไงดี แนนนำหน่อยคับ

ซื้ออะไรร้านไหนดีครับ ไห้ร้านไหนประกอบ และก้ ปรับ spec ตงไหนดีครับ

เอาไว้ทำงาน เล่นเกม ดูหนัง ไม่ OC คับ

ขอบคุนมากกๆๆ คับ งบจำกัดแต่อยากได้ของดีๆๆ เลยปวดหัวคับๆๆ 55 ทำไงดีช่วยคิดทีคับ

Busitek ครับ ไม่ค่อยมีประวัติไม่ดี

Comment

ไม่ทราบบเหมือนกันครับร้านไหนดีกว่า เพราะ Busitek ไม่เคยแครม

แต่ JIB อันนี้ประวัติเสียก็เยอะพอดู

เหอๆ

Comment

ร้านชั้น3 สว่างๆๆ ด้านหลังๆๆ กะชั้น1 ( 2 ร้าน ) คงน้อยใจแย่เลย

Comment

ร้าน jedi ครับ เพิ่งไปประกอบคอมเมื่อวานเอง ร้านบริการ+ให้คำแนะนำดีมากๆ ^^

Comment

ซื้อเอง ประกอบเองสิครับ!! สบายใจดี ^^ (หรือไม่ก็จ้างเพื่อน อิอิ)

Comment

For Me TK Com is the best service shop.

Comment

Working...
              X