Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassins creed ติดตรงด่านที่เรียนฟันดาบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassins creed ติดตรงด่านที่เรียนฟันดาบครับ

Assassins creed ติดตรงด่านที่เรียนฟันดาบครับ ที่อยู่บนลานประลองอ่ะครับ ฟันยังไงก็ไม่ผ่านสักที มันให้กด F ใครผ่านแล้วแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

f แล้ว esc ออกมั๊งจำไมไ่ด้ล่ะ

Comment

Originally posted by sawatdeekrab View Post
      f แล้ว esc ออกมั๊งจำไมไ่ด้ล่ะ
      กดออกแล้วมันก็ยังให้เข้าไปเรียนใหม่อีกอ่ะครับ

Comment

ออกไปนอกเมืองเลยครับ

Comment

ก็ไม่ต้องไปสนใจสิครับ เรียนเสร็จเมื่อเข้าใจแล้วก็กดESCออกมาเลยครับ เมื่อมีท่าใหม่มันก็จะให้กลับมาฝึกไหมเองครับ

Comment

Originally posted by roser View Post
            ก็ไม่ต้องไปสนใจสิครับ เรียนเสร็จเมื่อเข้าใจแล้วก็กดESCออกมาเลยครับ เมื่อมีท่าใหม่มันก็จะให้กลับมาฝึกไหมเองครับ

[img]http://images.torrentmove.c
            om/ie/licence.jpg[/img]
            ออกมาแล้ว มันก็ยังไม่มีภารกิจใหม่ให้ทำอ่ะคัรบ เหมือนมันพูดว่า ยังไม่เข้าใจ ใครรู้สอนทีครับ ว่าเรียนฟันดาบยังไงถึงผ่าน

Comment

Working...
            X