Announcement

Collapse
No announcement yet.

fifa 2008 ภาพมีปัญหาครับ..ช่วยแก้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fifa 2008 ภาพมีปัญหาครับ..ช่วยแก้หน่อยครับ

มันเป็นตามรูปครับ...จังหวะที่เตะฟรีคิก เตะมุม ลูกนิ่งต่างๆ จะเป้นแบบในภาพครับ..
    เคยลบแล้วลงใหม่ก้อไม่หายครับ...
    ปล..ผมใช้แผ่นแท้เล่นครับ..
    Last edited by rts20d; 13 Aug 2008, 00:41:54.

ใครทราบช่วยนิดหนึงครับ....ขอบคุณครับ

Comment

อาการเหมือน VGA มันร้อนจัดเลยครับ ลองลด Core กับ Mem อย่างละ 100-200 ดูครับเเล้วลองเข้าไปเล่นดูครับว่าเป็นไหม

Comment

Originally posted by Nutte View Post
        อาการเหมือน VGA มันร้อนจัดเลยครับ ลองลด Core กับ Mem อย่างละ 100-200 ดูครับเเล้วลองเข้าไปเล่นดูครับว่าเป็นไหม
        ครับผม เดี๋ยวลองดูครับ...

Comment

1.เช็ค ความร้อน VGA ครับ อย่าให้เกิน 90 (Full load)
          2.ลองเล่น แบบ เดิมๆ ไม่ Oc ครับ
          3.ลอง ใช้ rivi ปรับ core/mem จากเดิมๆ แล้ว ลงมา ซัก core 100/ mem 200
          4.ทำอย่างไรก็ได้ให้ VGA เย็นลงครับ เช่น พัดลม จ่อ เปลือย Case
          5. เปลี่ยน Driver ครับ

Comment

ผม สเป็ก ผมยังเล่นไม่มีปัณหาเลย

Comment

Working...
            X