Announcement

Collapse
No announcement yet.

อิอิ....เคสถูกเขาเอามาให้ประกอบ มาช่วยกันดูหน่อย (ชช)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ....เคสถูกเขาเอามาให้ประกอบ มาช่วยกันดูหน่อย (ชช)

เพื่อนเอามาให้ประกอบซื้อมา 900 ไม่ค่อยว่างเลยทำได้แค่นี้ อิอิ...ดูรูปเลยงับ ถาพไม่ค่อยชัดนะถ่ายจากมือถือ

เอิ๊กๆ....หมดแล้วครับ ติชมกันหน่อยด้วยนะงับ

ก็ ok

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกก
      งามดี
      ชช..อิอิ

Comment

มือถืออะไรชัดดี เปิด flash ถ่ายด้วย

Comment

งามแล้วครับ...ว่าแต่มีสีดำมั้ยครับเคสนี้ 555+

Comment

Originally posted by sunzacool View Post
            ก็ ok
            แทงยูครับ อิอิ..
            Originally posted by dordeg View Post
            กร๊ากกกกกกกกกกก
            งามดี
            ชช..อิอิ
            กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
            ไม่ใช่ของเราเอาแค่นี้ก็พอ
            อิอิ......ชช

Originally posted by dvung View Post
            มือถืออะไรชัดดี เปิด flash ถ่ายด้วย
            Nokia N73 ครับ
            Originally posted by ADEC View Post
            งามแล้วครับ...ว่าแต่มีสีดำมั้ยครับเคสนี้ 555+
            ตัวนี้ไม่มีสีดำครับ แต่ไม่รู้ว่าที่อื่นมีหรือป่าว ผมก็อยากได้สีดำเหมือนกัน

Comment

โล่งดีคับ

Comment

แค่นี้ก็ดีแล้ว

Comment

เคสสวยดีครับ

Comment

จัดสายได้ดีงับ

Comment

ดูแล้วเคสสำหรับคนเรียบง่าย

Comment

เคสเหมือนของผมเลย เหมือนกันเด๊ะ แต่เป็นสีดำ ลองจิ้มรูป Signature ผมดูซิ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                          เคสเหมือนของผมเลย เหมือนกันเด๊ะ แต่เป็นสีดำ ลองจิ้มรูป Signature ผมดูซิ

ของท่านแจ่มมากเลยครับ ผมว่าเคสตัวนี้มันใหญ่ดี มีที่ซ่อนสายเยอะ จัดสายง่าย อิอิ...แต่ผมขี้เกียจจัด

Comment

สวยอะครับ แล้วท่านไปซื้อที่ไหน ละครับ

Comment

Originally posted by one View Post

ของท่านแจ่มมากเลยครับ ผมว่าเคสตัวนี้มันใหญ่ดี มีที่ซ่อนสายเยอะ จัดสายง่าย อิอิ...แต่ผมขี้เกียจจัด
                              อิอิ อันนี้รูปเก่าครับตอนนี้ทำใหม่หมดแล้วครับ ไฟพาวเวอร์ก็เป็นสีเขียว แล้วจัดสายไฟซ่อนกว่าเดิมแทบไม่เห็นสายไฟเลย เดวรอได้การ์ดจอใหม่ก่อนจะ เอามาให้ดูครับ
                              Originally posted by MaKuBeck View Post
                              สวยอะครับ แล้วท่านไปซื้อที่ไหน ละครับ
                              ผมไปซื้อ DarkZone ชั้น 4 พันทิพครับ ตรงกลาง ตอนนั้นไปซื้อ เหลือแค่ 5 ตัวเอง ซื้อมา 800 ร้านนี้ได้ถูดสุดนะผมว่า ผมมีแต่ขแง แร ไอเทม อิอิ

Comment

Working...
                              X