Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองพิเลน ถ้าต่อPSU กับ2900XT อย่างงี้จาเอาอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองพิเลน ถ้าต่อPSU กับ2900XT อย่างงี้จาเอาอยู่ไหม

ลองพิเลน ถ้าต่อPSU กับ2900XT อย่างงี้จาเอาอยู่ไหมล

คือต่อPSU วัตแท้ 400W กับ2900XTเลยอานเดียว แว้วPSUอีกตัวต่อลงMB กับต่อเข้าHDD DVD

มานจาเอา2900xtอยู่ไหมแว้วใช้งานได้ตลอดไหม อยากรู้ๆ

เปลืองไฟน่า....อย่าไปทำอย่างนั้นเลย

Comment

ทำได้ครับ แต่ก่อน นานมาแล้วมีคนในเวปนี้เคยต่อ psu 3 ตัวมาแล้ว ตัวนึ่ง hdd ตัวนึ่ง m/b ตัวนึ่ง พัดลม

Comment

ถ้าต่อการ์ดอย่างเดียวไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้ครับผม

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
          เปลืองไฟน่า....อย่าไปทำอย่างนั้นเลย
          คือควรต่อไงดีนะ ไม่มีเงินแว้ว กะจาหา2900xt มานปั่นเล่น อิอิ มานจากิงไฟก่าเดิมเยอะไหม

อิอิ กะเอา2900xtมาปั่นคะแนนเล่น

Originally posted by TaO_OaT View Post
          ทำได้ครับ แต่ก่อน นานมาแล้วมีคนในเวปนี้เคยต่อ psu 3 ตัวมาแล้ว ตัวนึ่ง hdd ตัวนึ่ง m/b ตัวนึ่ง พัดลม
          โอ้ขอบคุงคับ อยากรู้ว่าต้องเอาลวดจิ้มตรงไหนของPSUอะคับ ถุงเปิดติดจำม่ได้

Originally posted by kingmax View Post
          ถ้าต่อการ์ดอย่างเดียวไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้ครับผม
          แว้วแต่ไงดีเอ่ยช่วยแนะนำหน่อย กะจาเอา3870 ไปแลก2900xt มาปั่นเล่น อิอิ

Comment

อยากรู้ๆ

Comment

สายจิ้มสายสีเขียวเส้นที่4 อีกข้างนึง จิ้มสายสีดำ เส้นที่3 ที่มี2ข้าง อันก็ได้

Comment

Originally posted by mrlup View Post
                สายจิ้มสายสีเขียวเส้นที่4 อีกข้างนึง จิ้มสายสีดำ เส้นที่3 ที่มี2ข้าง อันก็ได้
                ขอบคุงคับท่านลอง อิอิ แต่ลืมไป2900xtมานโครตร้อนมาอยู่บ้านป๋มเปนวัตถุไวไฟพอดี

Comment

Originally posted by saikano View Post
                  ขอบคุงคับท่านลอง อิอิ แต่ลืมไป2900xtมานโครตร้อนมาอยู่บ้านป๋มเปนวัตถุไวไฟพอดี
                  ใช้แซนวิซแบบนี้ดูมั๊ย

Comment

แล้วเวลาปิดคอม psu ตัวที่อัดไฟเข้า 2900xt มันจะดับด้วยป่ะ

Comment

ลำบากจังอ่ะ.....

Comment

Working...
                      X