Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปเมนบอร์ด GA-MA78GM-S2H ที่วางจำหน่ายแล้ว !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เริ่มมีการกั๊กกันล่ะ ของไม่มีแต่ตั้งราคาถูก ร้านใหนดูเอาเอง

ท่าน God ไปถ่ายที่ร้านสาขาใหนครับ ไม่รู้ที่ fortune รัชดา เอามาลงหรือยังอ่า พรุ่งนี้ต้องสำรวจซะหน่อย เกือบสอย Abit AM2N-HD ไปล่ะ
    Attached Files

Comment

Originally posted by aongunner View Post
      จัดไป...คอมมาร์ทจะเหลือไหมนี่...
      ไม่น่าเหลือครับ ผมว่าซื้อตอนนี้เลยครับที่ Com7 หากช้ามันก็จะหมดอีกละยิ่งคนถามเยอะๆอยู่ด้วย

Comment

Originally posted by thanomsk View Post
        เริ่มมีการกั๊กกันล่ะ ของไม่มีแต่ตั้งราคาถูก ร้านใหนดูเอาเอง

ท่าน God ไปถ่ายที่ร้านสาขาใหนครับ ไม่รู้ที่ fortune รัชดา เอามาลงหรือยังอ่า พรุ่งนี้ต้องสำรวจซะหน่อย เกือบสอย Abit AM2N-HD ไปล่ะ
        ให้เด็กไปถ่ายที่ Pantip ครบมีขายทุกร้าน ผมเชื่อว่า Com7 ทุกสาขามีขายหมดครับ
        เน้น GIGABYTE อย่างแรงครับผม

Comment

เสียดายไฟแรม 2.1 น้อยไปหน่อยครับ ถ้าได้ระดับ 2.3 ขึ้นไปเทียบชั้นกับ Abit ตัวคุ้มๆได้เลยครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            เสียดายไฟแรม 2.1 น้อยไปหน่อยครับ ถ้าได้ระดับ 2.3 ขึ้นไปเทียบชั้นกับ Abit ตัวคุ้มๆได้เลยครับ
            เห็นด้วยคร็าบบบบบ

Comment

รอการเปลี่ยนแปลง ออพชันไฟแรม ใน Bios รุ่นถัดไปครับ

Comment

Originally posted by heatie View Post
                รอการเปลี่ยนแปลง ออพชันไฟแรม ใน Bios รุ่นถัดไปครับ
                ไม่น่าจะมี Rev ใหม่ออกมานะครับ ซื้อแล้วรออัพเดท Bios ก็ได้นิครับ

Comment

แพงไปหน่อย รอ ASUS ของ A&L ดีกว่า 2840 บาทเอง

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                    ไม่น่าจะมี Rev ใหม่ออกมานะครับ ซื้อแล้วรออัพเดท Bios ก็ได้นิครับ
                    เชียร์กันเห็นๆ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                      เป็นไปไม่ใด้

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                        เป็นไปไม่ใด้
                        หวัดดีครับ ลุงหมัก

Comment

Originally posted by AD View Post
                          แพงไปหน่อย รอ ASUS ของ A&L ดีกว่า 2840 บาทเอง
                          ลองดูราคาอีกทีนะครับ Com7 GIGABYTE VS A&L AXXX
                          บริการหลังการขายทั้งสองที่ด้วยครับ

Comment

ติดตรงที่ผมไม่ชอบ mATX นี่แหละ - -/

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

คือตอนนี้สนใจเจ้า GA-MA78GM-S2H อยู่ และตอนนี้มี 3850 อยู่อะจ้า อยากสอบถามว่า ถ้าเอามาใช้ด้วยกันแล้ว เจ้าเทคโนโลยีที่แบบว่า พอเราไม่ใช้งานกราฟฟิคหนักๆ จะไปทำงานที่การ์ดจอออนบอร์ด พอใช้หนักๆก้มี ทำงานที่ การ์ดจอแทน เจ้านี่จะทำได้ไหมกับ 3850 แล้วก็เอาสองตัวมารวมกัน รู้สึกว่า 3850 จะรวมกับออนบอร์ดไม่ได้ใช่ปะ ได้แต่รุ่นเล็กๆ และในโอกาสหน้าจะมีการอัพเดตให้รวมกันได้ไหม

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือจ้า

kott

Comment

Originally posted by kotnarukkot View Post
                                --------------------------------------------------------------------------------

คือตอนนี้สนใจเจ้า GA-MA78GM-S2H อยู่ และตอนนี้มี 3850 อยู่อะจ้า อยากสอบถามว่า ถ้าเอามาใช้ด้วยกันแล้ว เจ้าเทคโนโลยีที่แบบว่า พอเราไม่ใช้งานกราฟฟิคหนักๆ จะไปทำงานที่การ์ดจอออนบอร์ด พอใช้หนักๆก้มี ทำงานที่ การ์ดจอแทน เจ้านี่จะทำได้ไหมกับ 3850 แล้วก็เอาสองตัวมารวมกัน รู้สึกว่า 3850 จะรวมกับออนบอร์ดไม่ได้ใช่ปะ ได้แต่รุ่นเล็กๆ และในโอกาสหน้าจะมีการอัพเดตให้รวมกันได้ไหม

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือจ้า

kott

เข้าใจว่า ปัจจุบันไม่สามารถทำ Hybrid CF กับ VPU ตัวอื่นๆนอกจาก HD3450 และ HD3470 ครับผม

Comment

Working...
                                X