Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้การ์ดจอดีๆราคาลดลงมาก...เลยรวบรวมมาบอกกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำลังอยู่ในช่วงขาลง

ผมรอซื้อหลังสงกรานต์

Comment

Originally posted by Sensaii3 View Post

ตอนนี้สนใจพี่กิ๊กตัวนี้จังละครับ ถ้าราคา 7590 แต่เพราะอยุ่ศรีราชา ถ้าราคาบวกไม่มากก้อน่าสน
      ตอนนี้อาสัยแค่หาข้อมูลของคนบอ์ืดนี้ไปก่อน อิ อิ แต่ราคานี้ถูกใจจัง

สวยงามทั้งรูปร่าง และราคา ..

Comment

ผมก็เล็งๆGigabyte ตัวนี้ไว้เหมือนกัน แม้จะเพิ่งซื้อ7900GTมา (พอดีน้องอยากซื้อต่อ) แต่ติดตรงต้องเพิ่ม
        Supply ด้วย ไม่แน่สิ้นเดือนนี้อาจหวดตัวนี้แหละคับ

มีใครใช้อยู่ ช่วยแนะนำหน่อยคับเห็นเค้าว่าเล่นบางเกมแล้วดับนี่จริงป่ะ

Comment

ม่ายได้ใช่อ่ะคับ แต่ได้ยินว่า 460w เอาไหวนะ Cpu 6600 แต่ถ้าไม่ทรมานกันเกินไปก็น่า 550w กะลังแจ่มนะ

Comment

spark zero นี่ชิพ G92 ป่าวครับ

Comment

หล่อคนละแบบ อิ อิ

Comment

รอสงกรานต์ดีกว่าเผื่อราคามันลงอีกเยอะๆจะได้ซื้อตอนนี้ราคามันยังแพงอยุ่เลย

Comment

รอ9600GTเหลือ5200(อีกครั้ง)

Comment

สิ้นเดือนนี้ อาจจา มีข่าวดี เรื่องราคา ที่แพง น่อยลงครับ

Comment

8800GT Chip G92 ทุกตัวครับ

Comment

Originally posted by Sensaii3 View Post

ตอนนี้สนใจพี่กิ๊กตัวนี้จังละครับ ถ้าราคา 7590 แต่เพราะอยุ่ศรีราชา ถ้าราคาบวกไม่มากก้อน่าสน
                        ตอนนี้อาสัยแค่หาข้อมูลของคนบอ์ืดนี้ไปก่อน อิ อิ แต่ราคานี้ถูกใจจัง
                        ราคาน่าสน หึหึหึหึ เพิ่งซื้อ ODIN 550W มาเปลี่ยน
                        ไม่ห่วงเรื่องไฟแล้ว ........ แต่รอเงินให้พร้อมก่อน โอมมม ราคาจงลงๆๆๆๆ

Comment

รอให้มันถูกๆ แล้วค่อยสอยมือ 2 อิอิ

Comment

Working...
                          X