Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามรเองการใช้ google คับ เวลาเรา search หาข้อมูลเเต่มี ชื่อที่มี search ขึ้น ทำให้หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามรเองการใช้ google คับ เวลาเรา search หาข้อมูลเเต่มี ชื่อที่มี search ขึ้น ทำให้หาย

ทำยังไงคับ...ช่วยที่ search หาข้อมูลเเต่มี ชื่อที่มี search ขึ้น ทำให้หาย ทำไงดี...

Comment

Comment

Browser ตัวอื่นไม่รู้นะ รู้แต่ Firefox 555+

Comment

ของผมมัน IE ธรรมดาเอง ทำไงดีงับ

Comment

อ่อ ไป search ในช่องของ Google แล้วมันมีชื่อที่เคย seach ใช้ป่าวละ ที่จะลบเพราะไป search อะไรไม่ดีไว้อ่าดิ อิอิ

Comment

ทำไงคับช่วยที

Comment

ให้พิมพ์ข้อความ แล้วจะปรากฎข้อความที่เราเคยหา ทีนี้ก็เอาเมาส์ไปชี้ข้อความที่ต้องการลบแล้วกดปุ่ม delete ที่คีย์บอร์ดครับ ใช้ได้ทั้ง IE Firefox ครับผม

Comment

ขอบคุณมากคับ ได้เเล้ว

Comment

Working...
                  X