Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt forsa ddr3 เป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt forsa ddr3 เป็นไงบ้างครับ

ก่อนอื่นพอทราบมาแล้วนะครับว่าA650 ดี แต่อยากทราบว่า

8600gt forsa ddr3 เป็นไงบ้างครับ ประกัน life time

ก็ใช้ได้ครับ เพื่อนผมใช้มานานและ ไม่มีปัญหาอะไร ถ้าไม่oc นะ

Comment

ก็ดีครับ ถูก ทน

Comment

น้องๆ Inno แต่ดีตรงประกัน LT ของ ASYS

Comment

แจ่มครับ

Comment

ถ้าใช้ปกติมันก็เหมือนๆกันหมด

Comment

ทนดีครับ เกมส์ทั้งวันทั้งคืน อิอิ

Comment

ไม่เน้นยี่ห้อ ไม่เน้นประกัน( ไม่รุ้ดีเปล่า ) มันก็ใช้งานได้ ปกติครับ

Comment

Working...
                X