Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาลำโพง5.1 ดีๆๆ+แจ่มๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาลำโพง5.1 ดีๆๆ+แจ่มๆครับ

มีตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ

เอาแบบถูกๆๆหน่อยก้อดีครับ

งบประมาณก้อสัก2000 อ่ะครับ

ตอนนี้ได้ลำโพง ยังค่ะ อยากได้ 5.1 เหมือนกันเลย งบของเราไม่เกิน 5000

ถ้าซื้อแล้ว หรือกำลังซื้อ เล่าให้ฟังหน่อยเสียงเป็นไงบ้าง

ที่อ่านๆ มา อยากได้ของ X3 micro หรือว่ามีที่ดีกว่า ท่านอื่นแนะนำด้วยได้นะ เพราะว่า...คุณมีประสบการณ์

Comment

X3 ฟังเพลงไม่เพราะเเต่ดูหนังใช้ได้
      ถ้าจะเอามาฟังเพลงเพราะๆด้วย ดูเป็นของ Altec Lansing จะดีกว่าครับ

Comment

แต่งบสองพันแต่ 5.1 เนี่ย

ก็เพราะแบบพอใช้ได้อ่ะครับ ไม่ถึงขั้นเพราะแจ่มๆ ดีๆ

Comment

ดันให้ หาอยู่งบเท่ากันเลย2พัน พื่งไปถลุงกับเม้าและจอยเกมหมดไป3พัน

Comment

ถ้าเพิ่มได้สัก 3500 ไปเอา X3 5.1 ที่บ้านหม้อเลยครับ ถูกกว่าพันทิพย์มากมาย

Comment

งบ 2000 หาเป็น Altec รุ่น 251i จะไม่เกินงบมาก

Comment

เอือกO_o งบ2k ขอ5.1ดีๆ จี๊ดจริงๆเลยท่าน

Comment

ผมว่าเพิ่มซักหน่อย4-5พันน่าจะหาง่ายกว่านะท่าน

Comment

ถ้าเพิ่มได้สัก 3500 ไปเอา X3 5.1 ที่บ้านหม้อเลยครับ ถูกกว่าพันทิพย์มากมาย
                    ยี่ห้ออ่ะไรหรอครับ

จะไปดูแล้วคร้าบบบบ

Comment

Originally posted by ICU_ZaD View Post
                      ยี่ห้ออ่ะไรหรอครับ

จะไปดูแล้วคร้าบบบบ
                      Microlab ครับ ลำโพงสัญชาติจีน

Comment

Working...
                      X