Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโม้ตบุค สีขาว ในงบซัก50000 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโม้ตบุค สีขาว ในงบซัก50000 ให้หน่อยครับ

คือตอบแรกก็เล็ง f8 ไว้อะครับ แต่อยากได้สีขาวอะ สวยดี แม้จะต้องทำความสะอาดบ่อย ก็ โอเคครับ คิดว่าน่าจะทำความสะอาดไหว
    ก็เห็นพี่เค้าลงวิธีทำความสะอาดมาแล้ว อยากได้แบบแรงๆหน่อยอะครับ เล่นเกม ทำงานกราฟฟิดนิดหน่อย photoshop ครับ

ไม่เอาเอเซอ อะ ผมว่าแบรนมันโหล เต็มบ่านเต็มเมืองเลย

ไม่เอาไวโอ้อะ แสปคคงไม่ถึง ที่ราคานี้

ยังไงแนะนำเต็มที่เลยนะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าเน้นสีสัน น่าจะไปทาง vaio นะครับ

แต่เรื่องข้างในไม่ขอรับผิดชอบนะ

Comment

s41 โลด

Comment

s41 มีสีขาวด้วยหลอครับ

Comment

==" s41 ไม่มีสีขาวนะคับมีแต่s32 เหอๆ แต่มันออนบอร์ดมันไม่เหมาะกับเจ้าของกะทู้เท่าไรเพราะเน้นเล่นเกมและทำกราฟิค

Comment

S32

Comment

vaio asus mac

Comment

asus รุ่นไหนหลอครับ

Comment

ถ้าชอบสีขาวก็ Asus F8p เลยครับ สวยจริงๆ หนังขาว ราคาน่าจะพอกับ F8sv เพราะการ์ดจอใช้แค่ ATI HD2400 แต่ไม่รู้จะมีขายหรือเปล่า ลองหาหรือสอบถามดูครับ หรือหาในงานคอมมาร์ทน่าจะมี
                  สเป็คกับรูปร่างหน้าตา
                  http://th.asus.com/products.aspx?l1=...42&modelmenu=1

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2543991.html

แต่ถ้าหาไม่ได้ ผมว่า F8sv ก็สวยนะครับ สีขาวมันเปลื้อนง่ายทำความสะอาดยาก ผมล่ะไม่ชอบสีขาวเลยครับ

Comment

Dell XPS M1330 เลยครับ
                    มีทั้งสีขาว แดง น้ำเงิน ดำ
                    ส่วนราคาก็ตามที่เราเลือกสเปคเอง
                    งบนี้ซื้อได้สบายครับ

Comment

Mac book ครับ ขาว เนียนเลย เหมาะกับงานทางด้านกราฟิคด้วย นักออกแบบนิยมใช้กัน ^^

Comment

Working...
                      X