Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปคตามนี้ ใช้ 8800GT กะ 3870 อันไหนรุ่งก่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปคตามนี้ ใช้ 8800GT กะ 3870 อันไหนรุ่งก่ากันคับ

ตามลายเซ็นต์อ่ะครับถ้าจะเปลี่ยน เอาตัวไหนดีกว่าอ่ะครับ
    psu 460 w enermax อ่ะครับ ไม่รุ้จะพอไหวรึเปล่า แนะนำหน่อยคร้าบ
    จะได้สอย มาทีเดียวเลย ถ้าพาวเวอร์ไม่พอ
    (ปล.จาขาย x1950pro ใช้3เดือนได้กี่ตังค์น๊า เหอๆๆ)

ลืมข้อนึงไปเลย อาจจะสำคัญก็ได้ครับ
    บอร์ดผมรุ่นนี้อ่ะครับ ALiveNF6G-VSTA มันใส่ได้รึเปล่าเนี่ย...เหอๆ
    Last edited by Guitar_blues; 18 Mar 2008, 00:21:28.

ตกลงไม่มีใครให้ความเห็นใช่ บ่.??
    จะได้ไปเข้า พันทิพย์แทน...........

Comment

แหม...วัยรุ่นใจร้อน...เงินก็ร้อนเด๋วไหม้กระเป๋าฉีก ซะก่อนถ้าไม่รีบสอย

Comment

ค่ายแดงครับงานเนียนดูดีมีราคากว่า แรงเบียดไหล่ครับ 8800เฉือนนิดหน่อย

Comment

จัดแดงไปโลด

Comment

3870 ครับ

Comment

8800GT แรงกว่า ปัญหา driver ไม่มี เล่นเกมส์ได้ดี-ดูหนังก็แจ่มไม่แพ้ใคร

Comment

คือว่า........460w มันเอาอยุ่ใช่ป่ะครับผมเอนเอียงไปทาง8800 เพราะไม่ค่อยได้ดูหนังซะเท่าไร

Comment

ในเมื่อชอบ 8800 ก็ 8800 ครับ บางอย่างความชอบที่ใจมันวัดไม่ได้นะ

Comment

ชอบ 8800GT ก็สอยไปเลยครับ ชอบค่ายไหนเอาอันนั้นครับ

Comment

อีกรอบ ก่อนตัดสินใจ
                      คือที่โพสต์นี่อยากรุ้ว่า พาวเวอร์ มันพอรึเปล่าอ่ะครับ
                      ใครช่วยคอนเฟิร์มที ผมไม่อยากซื้อมาแล้วมานั่งซ่อมทีหลัง
                      460w...enermax อ่ะครับ
                      สเปคก็ตามลายเซนต์เลย.....
                      ซีดีสองไดร์ฟ ว่าจะถอนออกไดร์ฟนึง(ใส่ไปทำไมก็ไม่รุ้555+)

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                        อีกรอบ ก่อนตัดสินใจ
                        คือที่โพสต์นี่อยากรุ้ว่า พาวเวอร์ มันพอรึเปล่าอ่ะครับ
                        ใครช่วยคอนเฟิร์มที ผมไม่อยากซื้อมาแล้วมานั่งซ่อมทีหลัง
                        460w...enermax อ่ะครับ
                        สเปคก็ตามลายเซนต์เลย.....
                        ซีดีสองไดร์ฟ ว่าจะถอนออกไดร์ฟนึง(ใส่ไปทำไมก็ไม่รุ้555+)
                        พอจ๊ะ นอนยัน ถ้าใช้ตามลายเซ็นนะ ของผมใช้ 3870 hdd 2 ลูก dvd 1 ตัว audigy 2 อีก 1 ตัวพัดลมเคส 5 ตัว

ยังเล่นสบายเลยครับ

Comment

Originally posted by zulumon View Post
                          พอจ๊ะ นอนยัน ถ้าใช้ตามลายเซ็นนะ ของผมใช้ 3870 hdd 2 ลูก dvd 1 ตัว audigy 2 อีก 1 ตัวพัดลมเคส 5 ตัว

ยังเล่นสบายเลยครับ
                          โอ่ววว งั้นประกาศขาย x1950pro เลยนะ เหอๆๆ

Comment

Spark Zero

Comment

ผมนอนยันเลยว่า...8800 GT!! เหมาะแก่การเล่นเกม ลื่น และ ร้อน(แรง)
                              เตรียม ซิ้งค์ด้วยละกันคับ

Comment

Working...
                              X