Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่าว่าอะไรเลย อยากลอง EAX5.0 จาก X-fi บ้าง ต้องตั้งค่าอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

55+

Comment

อีกกระทู้หนึ่ง ไปเค้นบีบคอมถามมันว่า ใช้ EAX 5 ได้ตามที่พูดจริงๆเหรอ

แมร่งเสือกตอบว่า EAX ไม่จำเป็น ที่จริงแล้วน่าจะไม่เคยใช้ และไม่เคยได้สัมผัส

Comment

เสียดายที่ EAX 5.0 มีแต่ใน x-fi notebook อย่างผมก็หมดสิทธ์

Comment

คุณ battlecruiser ครับ เรื่องลายเซ็น กับรูป น่ะ เปลี่ยนเอาแบบทั่วๆไปไม่ได้หรอ
          เรื่องมันแล้วไปแล้วนะ

คือผมใช้ จอ 22 นิ้ว แล้ว คำว่า "ส้น " มันเข้าหน้าผมเต็มๆ เลยครับ (ถึงจะไม่เกี่ยวกะผมก็เถอะ)

Comment

Working...
          X